Suggest Ai đó cho em hỏi

Newbie đây!
Cho mình hỏi,mình là sinh viên năm nhất.Bây giờ mới MMO thì làm thẻ VISA ngân hàng nào là tốt nhất, định theo offer hay cap thì cái thào tốt hơn?:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Giúp em với muốn kiếm tiền đỡ đần gia đình quá T.T!!!!

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
Newbie đây!
Cho mình hỏi,mình là sinh viên năm nhất.Bây giờ mới MMO thì làm thẻ VISA ngân hàng nào là tốt nhất, định theo offer hay cap thì cái thào tốt hơn?:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Newbie lập acc từ 2012 ạ :oops::oops::oops: Em vốt ko phải học hành gì cho mệt, cứ kiếm tiền mà thẳng tiến =)) xã hội này đảo điên hết rồi học giỏi không tiền và quan hệ cũng như không =)) huống hồ mình không phải là con gái :oops::oops::oops:

Upvote 0

dinhhthai

Junior
Reactions
79
MR
0.125
Chat with me via Skype
Newbie lập acc từ 2012 ạ :oops::oops::oops: Em vốt ko phải học hành gì cho mệt, cứ kiếm tiền mà thẳng tiến =)) xã hội này đảo điên hết rồi học giỏi không tiền và quan hệ cũng như không =)) huống hồ mình không phải là con gái :oops::oops::oops:
à. cái này em lập từ khi còn đi học cấp cơ. nhưng mà chưa đủ tuổi mà nên em ko chơi đc :D bây h có cơ hội định nhào zô

Upvote 0

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình dùng visa ACB, nếu bạn theo offer thì tốn hơi nhiều thời gian vì offer ít người chỉ bạn, bạn phải tự tìm tòi cả, còn capt thì mỗi ngày bạn dành ra 1 tiếng thôi là có thể kiếm được chút đỉnh nhưng việc học vẫn là quan trọng

Upvote 0

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
Newbie đây!

Vísa của ACB, VCB, nhưng VCB vừa ver pp lun, tiền rút về gd qua VCB lun cũng tiện

offer nhìu tiền hơn cap

Upvote 0
Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Visa thì ACB hoặc VCB, tùy mục đích sử dụng.

Offer: đòi hỏi kinh nghiệm + vốn liếng
Captcha: đòi hỏi time + cần cù

Upvote 0

born2trade

Senior
Reactions
222
MR
0.026
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Newbie đây!
sanh viên năm nhất tới năm 2 nhìn chung còn nhiều thời gian rãnh rỗi nên có thể sinh nông nổi :D offer thì cần có trình it cao ngất ngưỡng, cạp có vẻ phù hợp hơn để kiếm tý vốn chiến ofer

Upvote 0

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
cap trước đi offer thì cần ít vốn + sự kiên trì + ít lòng trung thành + ít lòng thành thật :v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week