Help Ai dậy e cách fake ip us với

traxuls

Junior
Reactions
9
MR
0.000
e là newbie. e xem video hưỡng dẫn thì fake ip có 2 loại HMA vs proxifer. nhưng e hỏi thì cả 2 đều bắt mua tk. proxifer phải mua sock. nhưng sock chỉa sẻ đk. ai hiểu biết dậy e với. thanks very much

Dcom chỉ đổi IP VN, muốn fake IP US kiểu gì cũng cần có sock hoặc soft fake IP

Các bác cho e hỏi fake bằng proxy thì dc, mà dùng sock thì ko bao giờ dc, dù đã chỉnh hết mọi thứ ,giúp em với :)

Ôi trời ,cũng biết tí ti về cái này nhưng thât sư là ko muốn chỉ cho ban vì các ban bi giờ quá lười tìm kiếm trước khi đăt 1 câu hỏi cho 1 vấn đề .Gõ cửa nhà anh Gú Gồ đã rồi tính tiếp vây ban a , bây giờ thời đai Đói lên Gú Gồ tìm nó còn chỉ cho cách hết Đói ,chỗ nào ăn ngon nữa mà :)

Ôi trời ,cũng biết tí ti về cái này nhưng thât sư là ko muốn chỉ cho ban vì các ban bi giờ quá lười tìm kiếm trước khi đăt 1 câu hỏi cho 1 vấn đề .Gõ cửa nhà anh Gú Gồ đã rồi tính tiếp vây ban a , bây giờ thời đai Đói lên Gú Gồ tìm nó còn chỉ cho cách hết Đói ,chỗ nào ăn ngon nữa mà :)

cung ngon nhi,nguoi ta hoi ong khong tra loi thi thoi nhay vao nem da lam gi

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

cung ngon nhi,nguoi ta hoi ong khong tra loi thi thoi nhay vao nem da lam gi,neu google cai gi cung biet duoc thi len cai dien dan nay thao luan lam gi,chem gio ah

day la dien hinh cua socks
http://forum.vietmaker.com/threads/155395-Worldsocks.us-Socks-T%E1%BB%91i-8-43?p=581550#post581550

sock nay la free nen thoi gian die nhanh con sock mua thi thoi gian die lau hon
socks trung ip trung thi bon web kia no check duoc no bann vi the nguoi ta mua sock

check sock song thi ban vao day:
http://www.checker.freeproxy.ru/checker/

sock live thi moi chay duoc
chon type socks la socks5

P/S:ma minh cung k hieu cau hoi cua ban

y cua ban hoi la su dung socks nhu the nao?
hay nguyen nhan nao co socks

Last edited by a moderator:
Google.com.vn << mọi câu hỏi của bạn sẽ được trả lời ngay lập tức :x

Nói thật ai mà cm chỉ cách thôi cũng là tử tế lắm rồi. Cái cơ bản phải tự tìm hiểu chứ :D

cung ngon nhi,nguoi ta hoi ong khong tra loi thi thoi nhay vao nem da lam gi

---------- Post added at 07:15 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

cung ngon nhi,nguoi ta hoi ong khong tra loi thi thoi nhay vao nem da lam gi,neu google cai gi cung biet duoc thi len cai dien dan nay thao luan lam gi,chem gio ah

day la dien hinh cua socks
http://forum.vietmaker.com/threads/155395-Worldsocks.us-Socks-Tối-8-43?p=581550#post581550

sock nay la free nen thoi gian die nhanh con sock mua thi thoi gian die lau hon
socks trung ip trung thi bon web kia no check duoc no bann vi the nguoi ta mua sock

check sock song thi ban vao day:
http://www.checker.freeproxy.ru/checker/

sock live thi moi chay duoc
chon type socks la socks5
Ngon hay ko thì mình cũng chẳng dám nói là ngon lắm , chỉ là biết tí ti về mấy cái đó thôi nhưng theo ban thì nên thảo luận như nào đây khi mà người đặt vấn đề tại topic này theo mình thấy là hầu như chưa tìm hiểu kĩ cái vấn đề mà cậu ấy đang tìm hiểu ,vậy giá trị của thảo luận có còn ý nghĩa ko khi mà người đặt vấn đề còn chưa tìm hiểu những cái cơ bản nhất ? Ngay cả khi lập topic này thì nó cũng đã sai Box thảo luận rồi ,mình ko ngại chia sẻ những gì mình biết để giúp đỡ những bạn Newbie nhưng ngược lại các bạn Newbie có bao giờ hiểu 1 điều rằng để có những thông tin giúp đỡ đó thì mình hoăc chính là ban đã phải bỏ công sức ra tìm kiếm và tự học hỏi mất rất nhiều thời gian mới có đc ,nhưng ho đâu cần biết đó là gì , họ chỉ ỷ lại mình là Newbie rồi lên forum tìm 1 cái box cho post bài rồi thảy ra 1 loạt câu hỏi mà chính họ cũng chả hiểu nó là cái gì , nó dùng để làm gì ? Bản chất vấn đề ở đây ko phải là giúp hay ko giúp mà chúng ta là những người đi trước cần đinh hướng cho Newbie cách đặt 1 vấn đề thảo luận cho đúng cách .Khi đó mình nghĩ rằng chất lương của 1 topic thảo luân sẽ cao hơn là thay vì ngồi trả lời từng câu hỏi .Ok

hay nhất câu này chụi khó tìm hiểu chứ có ai có thời gian nhiều đâu mà chỉ cậu từng chút 1

e là newbie. e xem video hưỡng dẫn thì fake ip có 2 loại HMA vs proxifer. nhưng e hỏi thì cả 2 đều bắt mua tk. proxifer phải mua sock. nhưng sock chỉa sẻ đk. ai hiểu biết dậy e với. thanks very much

Mình nói cho bạn hiểu. socks tạo ra từ tool scan, vpn thì không biết. nói chung loại nào cũng có free và mua. Tất nhiên $ nào của đấy chất lượng sẽ tốt hơn. nếu bạn không có vốn thì chịu khó tìm nguồn free.

Ngon hay ko thì mình cũng chẳng dám nói là ngon lắm , chỉ là biết tí ti về mấy cái đó thôi nhưng theo ban thì nên thảo luận như nào đây khi mà người đặt vấn đề tại topic này theo mình thấy là hầu như chưa tìm hiểu kĩ cái vấn đề mà cậu ấy đang tìm hiểu ,vậy giá trị của thảo luận có còn ý nghĩa ko khi mà người đặt vấn đề còn chưa tìm hiểu những cái cơ bản nhất ? Ngay cả khi lập topic này thì nó cũng đã sai Box thảo luận rồi ,mình ko ngại chia sẻ những gì mình biết để giúp đỡ những bạn Newbie nhưng ngược lại các bạn Newbie có bao giờ hiểu 1 điều rằng để có những thông tin giúp đỡ đó thì mình hoăc chính là ban đã phải bỏ công sức ra tìm kiếm và tự học hỏi mất rất nhiều thời gian mới có đc ,nhưng ho đâu cần biết đó là gì , họ chỉ ỷ lại mình là Newbie rồi lên forum tìm 1 cái box cho post bài rồi thảy ra 1 loạt câu hỏi mà chính họ cũng chả hiểu nó là cái gì , nó dùng để làm gì ? Bản chất vấn đề ở đây ko phải là giúp hay ko giúp mà chúng ta là những người đi trước cần đinh hướng cho Newbie cách đặt 1 vấn đề thảo luận cho đúng cách .Khi đó mình nghĩ rằng chất lương của 1 topic thảo luân sẽ cao hơn là thay vì ngồi trả lời từng câu hỏi .Ok

cau noi cung co li,nhung ho hoi thi minh cung k can cm co the lo di ma

dễ quá, không chỉ đâu :m003:
HMA bấm cái là là change IP sang IP mong muốn, xong thì add vào trình duyệt là xong mà, khó gì :m003:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week