• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai Đang đánh captcha hay giao dịch với 2 thằng nay (Huỳnh Thanh Tâm vs Lê ) thi nên tránh xa

huongnkk

Junior
Reactions
90
MR
0.001
mình bị 2 thằng này nó lừa, đâu tiên minh đánh catpcha(qlink) cho thằng Lê (đồng nai) dt 01265853438, nó lừa của mình 3 tuần ko trả tiền, lúc đó mình rất tin tưởng nó vì dc 1 thằng khác là Huỳnh thanh tâm giới thiệu mà cũng tin tưởng vì nó trả tiền cũng xòng phẳng, nhưng ko ngờ, chúng nó 2 thằng lần lượt lừa mình. 1 thằng lừa 3 tuần (thằng lê). và 1 thăng ừa mất 1 acc (admin mình mua cua no) sau đó nó đôi pass và update mail paypal khác như vậy mình mất luôn 8 ngày lam việc của acc admin qlink và tiền mua acc admin 1tr.
vậy mình thông báo cho anh em biết, nên tránh xa 2 thằng chó
Lê dt(01265853438) quê ở đông nai. và thằng chó Huỳnh thanh Tâm dt: 01636154445
2 thằng chó này lừa của mình tính thiệt hại hêt khoảng hơn 2 tr
bưc xúc quá post lên cho anh em diễn đàn, xem có ai đang làm ăn với no mà ko phải ở đông nai thì nên tránh xa 2 thằng này, lúc đầu nó xòng phẳng nhưng sau đó, nó với kiếm mẻ lơn hơn
2 số dt kia bây giờ nó đền chặn số em, số lạ thì no ko bắt máy, em ko biết phải làm sao nữa để cho hả giân
các pac cho em ý kiếm để chút gian với

chia buồn cùng bạn. thôi coi như mình mất tiền vì bị cướp.Một tuần không lên mạng mà scam ngày càng phát triển nhỉ.cam ngày càng chua hơn

2tr + tiền thanh toán cho mem khoảng 1 triêu nữa là 3tr, 2 thằng chó này, có số nó nhưng ko làm j dc, biết nó ở đồng nai nhưng cũng ko làm j dc, bây giờ có lẽ khác tỉnh thì mình ko tin ai nữa, lúc đầu nó trả xòng phảng, sau đó nó lừa quả to hơn

captcha không những thoi thóp mà còn trúng mùa cam nữa chứ thiệt là ...

2 thằng chó này Huỳnh Thyanh Tâm dt:01636154445, và thằng tên Lê dt:01265853438, 2 thằng để ở đồng nai, ai mà làm ăn với 2 thằng nay thì nên tránh xa,

mình từng làm qlink cũng bik 2 thằng cha trên nhưng mà qlink scam từ lâu rồi bạn, chia buồn bạn nha vậy chắc là thấy scam nó quỵt bạn lau rồi

uhm web đó nó thông báo scam lâu lắm rùi, Guild của mình cũng bị scam hết vài chai, nhịn thôi bạn ak

bạn có biết thông tin j thêm về 2 thằng đó ko?, mình chỉ có số của 2thawngff chó đó, goi nó ko nghe, ức chế quá, yahoo của nó là lamviecbanthoigian99, và lamviecbanthoigian2011, thằng huỳnh thanh tam còn có 1 yahoo nữa là anhcodon1minh2007. ưc chế ko quá,

bạn có biết thông tin j thêm về 2 thằng đó ko?, mình chỉ có số của 2thawngff chó đó, goi nó ko nghe, ức chế quá, yahoo của nó là lamviecbanthoigian99, và lamviecbanthoigian2011, thằng huỳnh thanh tam còn có 1 yahoo nữa là anhcodon1minh2007. ưc chế ko quá,

Hoho, 2 cái nick đó search trên google ở đâu cũng thấy có.

đành chịu vậy thôi, chứ cái này làm sao mà nhờ mod trung gian được

Huỳnh Thanh Tâm, đây là người mình đã từng mua hàng với số tiền 100$. Lần đó mới vào nghề, mình đã yêu cầu được đến tận nhà, và khá thoải mái khi giao dịch.

Đến nay, mình và người này vẫn giữ liên lạc, thi thoảng vẫn tư vấn nhau vài điều.
Về site mmo.kiot.vn, Tâm nói với mình là do bị lỗi tài khoản PayPal, nên đành giải tán members với số lượng gần 1000 người, và đang lo tiền chi trả. Không wan tâm, nhưng nói chung cũng là bạn bè quen biết nên hôm nay rất bất ngờ khi đọc được cảnh báo của bạn.

Vì quá bức xúc mà không thể giải tỏa, nếu bạn muốn lấy lại công bằng với cách thức nào đó (không bạo lực nhé), mình sẽ cho địa chỉ nhà để anh em gặp nhau trực tiếp làm rõ.
Đương nhiên đây là vấn đề nhạy cảm, mình cũng không biết có nên làm vậy không. Nhưng quả thật mới đây, chỉ 2 ngày mà mình bị dính đến 2 quả lừa, lại từ một thằng cũng khá thân thiết, nên ghét bọn scammer @@

Ec cũng bị Scam quýt mấy lần.Và đặc biệt search thông tin thì có vẻ các chủ bán Cam đều ớ đất Đông Nai và Biên Hòa.
Hj đất ở đây chồng Cam có vẻ tốt nhở.
Đấy là em search thấy thế thôi nhé>Bác nào có ở miền quê đó đừng phật ý nhé!

mình ở hà nội bạn à, bạn đến tận nhà thì yên tâm rùi, mình thì giao dịch qua mạng, không làm j dc hêt, mình rất ức chế, nếu bạn ở xa (như mình) mình nghĩ lần đầu như thế thôi, những lần sau thì khác ngay bạn sẽ bị scammer. đầu tiên mình mua acc admin qlink của anh ra 1tr (mình chuyển trước) sau đó hắn ta cũng đưa acc cho mình, nhưng mình điều mình ko an tâm (bất an ) ruốt cuôc đã đến sau khi mình cho mem làm việc khoảng 3 tuần thì đến tuần t4 nó update mail paypal trong acc qlink, và thay pass, mình ko vào dc nữa, vậy mình mất 1 tuần tiền lương tính ra là 8 ngày, mà tiền mem làm thì vẫn phải trả họ (tại mình mà). thực sự mình rất bức xúc, trước đó như bạn nói hắn giải tán members mình lúc đó cũng là mem củ nó, nó gioi thieu cho mình thằng Lê, mình làm quản lý cho nó, nó trả mình đc 1 tuần, sau đó nó quỵt của minnhg 3 tuần(vì mình tin thằng Tâm giói thiệu nên 3 tuần ko ko trả mình với ngưng làm viênc) lúc đó mình rất bức xúc lien hệ với thăng tâm thì nó bao nó với Lê chỉ quen nhau trên mang, ko thân, thực ra mình cũng ngu(2 thăng 2 yahoo làmviecbanthoigian99 với lamviecbanthoigian2011 thi là đâu) cơ sao lai có 2 ních yahoo giống nhau như thê, thật sự mình cũng khờ, mà quá tin nó, đành chiu vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom