Ai đã từng rút tiền AP về Bank lên thỉnh giáo với nào!!!!!!!

qua hyip rửa tiền đi...uxtra...nạp AP rút LR

Upvote 0
Thế này nhé!
Acc AP thì phải xác thực, add banks.
Phí rút banks wire AP thu 15$ cố định. Bạn nhận được đủ số tiền (đã trừ 15$ rồi nha) sau 2-4 ngày làm việc. Tiếp đó về ngân hàng Việt Nam, bạn sẽ bị thu 0.05% số tiền trong tài khoản mà bạn có. Tiếp tới, nếu bạn mún đổi ra đô la thì sẽ mất thêm khoản phí là 0,15% nữa.
Bạn tính toán để được giá cao nhất nhé. Tớ cũng tính rút về Việt Nam nè.

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Quên, tiền sẽ tự động quy đổi ra Việt Nam đồng!

Upvote 0
Thế này nhé!
Phí rút banks wire AP thu 15$ cố định. Bạn nhận được đủ số tiền (đã trừ 15$ rồi nha) sau 2-4 ngày làm việc. Tiếp đó về ngân hàng Việt Nam, bạn sẽ bị thu 0.05% số tiền trong tài khoản mà bạn có. Tiếp tới, nếu bạn mún đổi ra đô la thì sẽ mất thêm khoản phí là 0,15% nữa.

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

ít phí như bạn nói thì tớ rút mãi được.
đây là kinh nghiệm của tớ. đã từng rút 500$ thu về tận tay được thành khoảng 450$ thôi
cách rút thì giống paypal và mb
phí thì như này
phí của ap 15$
phí ngân hàng trung gian khoảng 25$- $35
phí chuyển đổi ngoại tệ của ngân hàng việt nam là từ 1.5% đến 2.5%. tài khoản của bạn là VND thì tự ngân hàng sẽ đổi sang.VND chứ ko được nhận $ đâu. muốn nhận $ thì mở tài khoản USD nhé

Upvote 0
Thế này nhé!

mình rút 2 lần về Tech,cả 2 lần đều mất 8 ngày làm việc (11 ngày), 1 lần rút 760 thì còn 694.57, 1 lần rút hộ bạn 1290 thì còn 1198.32$,chả biết nó tính phí ra sao,tiền về được là tốt rồi,nó không như PP rút là chắc chắn về đâu,thằng AP này rút lo phết

Upvote 0
ủa, hình như alertpay không cho rút tiền về bank nữa hay sao mà???

Upvote 0
mình rút 2 lần về Tech,cả 2 lần đều mất 8 ngày làm việc (11 ngày), 1 lần rút 760 thì còn 694.57, 1 lần rút hộ bạn 1290 thì còn 1198.32$,chả biết nó tính phí ra sao,tiền về được là tốt rồi,nó không như PP rút là chắc chắn về đâu,thằng AP này rút lo phết

Thì chỉ có AP là cố định 15$ còn phí của các ngân hàng sẽ được tính theo %. Chứ các bạn nói chỉ mất khoảng ngần này ngần này $ là chưa đúng.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week