Matrix ai còn ít pz rảnh k làm gì vào chiến cho zui nào

Status
Not open for further replies.
paid daily mà quá 2 ngày thì mau mau mà mở Dis chứ chậm trể thì mất hết.........

Hello everyone.

We apologize for the delay on withdrawals'

As you can see, the purchases are closed because we facing a technical issue with that.

Please be patient till we fix these issues and come back to the normal as soon as possible.

Thank you for understanding.

Admin
Prodailyshare.com]
Hahaha lại mấy lý do này......

iêm dis pu nó đây, chờ 2 ngảy rồi, các thím các mợ chưa phập thì làm luôn đê, để lâu nó tẩu tán hết, noel kẻo ko có tiền đi chơi :binhsua15:

uh hnay k thấy nó paid anh em dis đi.ai chưa bít dis thì pm mình nhé

Cũng đang tính disp nó đây. Nó gửi mail bảo là bảo trì fix gì đó trong 1-2 ngày. Nản mấy lý do này quá. Nên disp hay nên waiting đây bà con

Cũng đang tính disp nó đây. Nó gửi mail bảo là bảo trì fix gì đó trong 1-2 ngày. Nản mấy lý do này quá. Nên disp hay nên waiting đây bà con

Dis sớm còn có phần dis trễ mất phần bạn ơi

Ai dis thành công rồi giơ tay lên đi nào..........
"The seller has issued a full refund to you"

Ai dis thành công rồi giơ tay lên đi nào..........
"The seller has issued a full refund to you"

ta dis e nó về rồi có ai chưa về k hay cần hỗ trợ uplink cứ pm nhé.sẽ hd nhiệt tình

dep PZ rút LR dc ko vậy, mình nhấn rút mà thằng admin nó cancel

khai quật cổ mộ lên hỏi a vina tí cía này e vẫn dc paid đều mà sao a vina lại cho dừng topic k tuyển reff nữa thế

khai quật cổ mộ lên hỏi a vina tí cía này e vẫn dc paid đều mà sao a vina lại cho dừng topic k tuyển reff nữa thế

sao mà tài khai quật cổ mộ thế k biết.cái này trc mình chơi nó bị lỗi 2 ngày k paid khi đó tưởng nó scam nên mở dis nó.nhưng giờ nó đã fix lỗi ok rồi.hnay mình vẫn chơi nhưng ai theo thì cứ pm yh vẫn rcb như thường nhưng k muốn mở topic tuyển nữa thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week