Ai có số điện thoại kỹ thuật FPT cho mình xin với

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ai có số điện thoại kỹ thuật FPT cho mình xin qua inbox với, đang cần lắp mạng nhanh nên không muốn qua mấy bọn kinh doanh. Thanks cả nhà. Hà Nội nhé :D

devil_lucifer

Junior
Reactions
226
MR
0.569
kiểu nào cũng qua tay bọn kinh doanh đến kí hợp đồng với cậu thôi, mà bọn nó kí hợp đồng dc ăn % nên nó đến nhanh lắm :D và thậm chí có thể nhờ nó mà ráp nhanh hơn bình thường nữa cơ ;) ông anh mình làm nhân viên kinh doanh FPT cơ mà ko ở HN.

teoteoteo113

Junior
Reactions
157
MR
0.000
Tùy tỉnh thành mà số khác nhau , thường có đuôi 8888 . Mà ko hiểu thằng thớt nghỉ gì ích kỹ vãi cho ký hợp đồng ăn hoa hồng thì ông có bị gì đâu .

saigonit

Hero
Reactions
763
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
HỖ TRỢ KỸ THUẬT

Miền Bắc (04) 7300 8888 / 2
Miền Trung(0511) 730 8888 / 2
Miền Nam (08) 7300 8888 / 2

P/S: nếu ở Miền Tây thì khỏi gọi :D

Tùy tỉnh thành mà số khác nhau , thường có đuôi 8888 . Mà ko hiểu thằng thớt nghỉ gì ích kỹ vãi cho ký hợp đồng ăn hoa hồng thì ông có bị gì đâu .
:)) Không phải là ích kỉ không cho bọn nó ăn:)) cậu nên hiểu dù kĩ thuật nó làm cho mình nó vẫn ăn được nhé :)), chả qua thường ai ăn % người đó sẽ giúp mình nhanh hơn mà muốn nhanh phải nhờ kĩ thuật để giúp :)) với không trong hoàn cảnh của tớ cậu không hiểu được hết vấn đề nhé :))

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Cáp quang của FPT rất ư là ......................... mạnh, mới test xong mà muốn té ghế luôn nè :D:D:D

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
À tiện mấy bác cho hỏi bây giờ lắp đặt mạng mới phí bao nhiêu ấy nhỉ, em hỏi lắp đặt của thằng Viettel

Mạng bác bị sao vậy? Lúc trước mình xài Viettel ADSL ngon lành, từ ngày đổi qua cáp quang FPT thấy ko ổn định lắm. Đang đợi đăng ký lại Viettel cáp quang.
Cáp quan viettel hết khuyến mãi là hơn 350 ngàn đấy, ko phải 200k mãi đâu . Viettel xài thì dc nhưng chơi game nước ngoài kém lắm . Không ổn định củng có thể do cái Hộp dõm mình xài fpt mua cái hộp tốt 1 tí xài ngon lành .. có lúc lên xuống thật nhưng ko phiền lắm

Mạng bác bị sao vậy? Lúc trước mình xài Viettel ADSL ngon lành, từ ngày đổi qua cáp quang FPT thấy ko ổn định lắm. Đang đợi đăng ký lại Viettel cáp quang.
Vote chuyển mạng...... cáp quang FPT tệ còn thua ADSL.
P/s: Sao pro quá zậy mới join mà đóng được bảo hiểm luôn ta, chắc bạn thuộc dạng CACM quá :D:D:D

À tiện mấy bác cho hỏi bây giờ lắp đặt mạng mới phí bao nhiêu ấy nhỉ, em hỏi lắp đặt của thằng Viettel
Cáp quang viettel phải đóng 6 tháng tiền mạng mới dc giá tốt ~ 200k . Nhưng mà sau này sẽ tăng lên hơn ~350k ngàn 1 tháng ko rẻ đâu . ko phải ~ 200k 1 tháng hoài đâu bạn cân nhắc rồi hãy vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week