• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai có khả năng làm đc ID Driver giả để mở khóa tk giúp mình với

toanve

Junior
Reactions
43
MR
0.000
mình chiến offer hiện tại tài khoản của mình đang bị khóa mình contac thì yêu cầu thế này
In order to cashout you will need to send a photo ID to [email protected]. You can either send a photo or scanned copy of your drivers license or a school ID. If you send the drivers license you can black out the DL# and signature for security purposes. If you send a school ID you will also need to attach a piece of mail to verify your address.

google dịch

Để cashout bạn sẽ cần phải gửi một ID bức để [email protected] động. Bạn có thể gửi hình ảnh hoặc bản sao scan của giấy phép lái xe của bạn hoặc ID một trường học. Nếu bạn gửi các giấy phép lái xe, bạn có thể che đậy các DL và chữ ký cho các mục đích an ninh. Nếu bạn gửi ID trường, bạn cũng sẽ cần phải đính kèm một đoạn thư để xác minh địa chỉ của bạn.

ai có khả năng làm đc cái driver như info này thì giúp mình với thành công mình hậu tạ 10 Lr
cám ơn các bạn.

First Name: Vincent
Last Name: Davi
Adress: 11403 VENTURA WAY
City: TAMPA
State: Florida
US
Zipcode: 33637
813-988-6215
Male
21/01/1965

Announcements