• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ai có biết detective conan movie 15 ở đâu hem......?

lovemeloveme

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
ai có biết detective conan movie 15 ở đâu hem..bonus 5$LR....?

tình hình là rất ghiền conan...coi 14 movie trước rồi.movie 15 nghe nói tháng 10 này có nè.mà sao kiếm hem thấy.ai biết chỉ dùm với nha...thank thank...từ giờ tới 13/10 .bạn nào tìm dùm được mình bonus 5$LR nhen...hứa ...hứa

Last edited by a moderator:
tình hình là rất ghiền conan...coi 14 movie trước rồi.movie 15 nghe nói tháng 10 này có nè.mà sao kiếm hem thấy.ai biết chỉ dùm với nha...thank thank..
thì bạn nói tháng 10 có ! bây giờ vừa qua có 1 ngày =)) !
mà bạn lấy thông tin thang 10 ỡ đâu vậy ^^! mình cung rất thích phim này !

thank bạn nhìu,mặc dù hem phải movie 15 ...hihi...^_^

---------- Post added 10-02-2011 at 12:00 AM ---------- Previous post was 10-01-2011 at 11:43 PM ----------

từ giờ tới ngày 13/10 bạn nào tìm dùm được mình bonus 5$LR nhen....hứa hứa...thank.

thank bạn nhìu,mặc dù hem phải movie 15 ...hihi...^_^

---------- Post added 10-02-2011 at 12:00 AM ---------- Previous post was 10-01-2011 at 11:43 PM ----------

từ giờ tới ngày 13/10 bạn nào tìm dùm được mình bonus 5$LR nhen....hứa hứa...thank.
13/10 =)) chắc ko ai được rồi ! bạn vào đây http://www.facebook.com/pages/Detective-Conan-Movie-15-Quarter-of-Silence/145951002120310
trang facebook này thông báo là thì khoãng thời gian từ 14 đến 16 thì movie 15 mới ra mắt =))
đến ngày cứ vào trang facebook đó down bãn eng nhé :))

tình hình là rất ghiền conan...coi 14 movie trước rồi.movie 15 nghe nói tháng 10 này có nè.mà sao kiếm hem thấy.ai biết chỉ dùm với nha...thank thank...từ giờ tới 13/10 .bạn nào tìm dùm được mình bonus 5$LR nhen...hứa ...hứa
share cho minh may tap voi nha cung ghien conan lam [email protected] thank bro

Có conan do người thật đóng :)) .. Mới ra có 2 tật à .. con nhỏ haibara quá đẹp luôn :)) ..
bác nào trong này coi chưa nhỉ bữa vô tình search ra thấy

Có conan do người thật đóng :)) .. Mới ra có 2 tật à .. con nhỏ haibara quá đẹp luôn :)) ..
bác nào trong này coi chưa nhỉ bữa vô tình search ra thấy
xem rồi ! có điều nó xạo xạo sao đó !
như kiễu nhớ về các vụ án cũ ! mà xem chưa j biết hết tinh tiết , phá án thì thấy giã tạo ! mặc dù vụ án ko có trong truyện !
xem detec connan đi , hay nhất :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom