Help Ai có bản ghot chuẩn win 8 64 bit . Máy mình Coi5 xài lâu quá rùi .

tomyhk

Junior
Reactions
89
MR
0.034
Facebook
Follow me on Facebook
Xin các anh lớn , anh rành IT có linh trực tiếp win 8 64 bit dowload bằng google drive cho em xin. Như đã nói tình nghĩa anh em . E rất coi trọng , Hiện mai lên uống methadone . thâu tiền góp . tìm đị chỉ thằng mới lứa AI ĐÓ 3 TRIỆU . e, dòm . e biết nó chưa đủ tuổi . xợ kiếm hơi lâu . Chứ tới nhà đuoc em nói chuyện với ba ma nó luôn , chứ nó chưa cò tuổi .anh cùi bằng tủi em . đó a . Nhưng e trọng A. KÊU ANH BẰNG a . Quay lại hy AE CHO XIN BẢN GHOT CHUẨN 64 BIT .
CON NGƯỜI CÓ ƠN ẮT XẼ BÁO

quan trọng b đang xài ổ cứng gì, chứ h xài W8 thì k thấy có gì hay
ĐANG XÀI WIN 10 64 BIT CORE Ị5 MUA LÂU LẮM . NÊN ĐANG KIẾM BẢN GHOT NÀO XÀI ỔN CHO NHẸ MÁY . MÀ MÌNH CŨNG MỚI TẢI VỀ CON NÀY ĐANG TÍNH GHOT ANH EM CHO Y KIẾN BẢN NÀY Ạ 64BIT Rocket_v11_Lite_Final_Nathan_2022.gho LIỆU CÓ ỔN KO

mình ít khi dùng bản lite nên cũng không rõ, lite đa số lượt bỏ đi nhiều nên không làm gì nhiều thì có thể xài cho nhẹ.

Xin các anh lớn , anh rành IT có linh trực tiếp win 8 64 bit dowload bằng google drive cho em xin. Như đã nói tình nghĩa anh em . E rất coi trọng , Hiện mai lên uống methadone . thâu tiền góp . tìm đị chỉ thằng mới lứa AI ĐÓ 3 TRIỆU . e, dòm . e biết nó chưa đủ tuổi . xợ kiếm hơi lâu . Chứ tới nhà đuoc em nói chuyện với ba ma nó luôn , chứ nó chưa cò tuổi .anh cùi bằng tủi em . đó a . Nhưng e trọng A. KÊU ANH BẰNG a . Quay lại hy AE CHO XIN BẢN GHOT CHUẨN 64 BIT .
CON NGƯỜI CÓ ƠN ẮT XẼ BÁO
còn cần nữa không, máy mình có mấy bản ngon mình up lên media cho

vào 21ak22, t cài ghost win7 với win10 ở đây suốt, ngày trước ghost win7 + thêm chỉnh vài cái lặt vặt boot bằng hdd mà mất đúng 10s vào win luôn, đến giờ máy xịn vẫn cài ở chỗ này, chưa biết màn xanh là gì

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom