Ask ai chơi zeek cho hỏi tí ạ

chutuong13

Newbie
Reactions
1
MR
0.013
tình hình là ko bít em chọt chọt thế nào mà bi h zeek ko cộng vip mà chỉ tăng lên trong bid give manager/give free bids
ko bít có bị j hok? anh em cho em hỏi như thế có ổn ko ạ?
thỉnh thoảng mình có nên vào phần bid give manager/give free bids để chỉnh tăng vip ko ạ?

Last edited by a moderator:

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
tình hình là ko bít em chọt chọt thế nào mà bi h zeek ko cộng vip mà chỉ tăng lên trong Bid Give Manager

Give Free Bids!

Give Free Bids! ko bít có bị j hok? anh em cho em hỏi như thế có ổn ko ạ?
thỉnh thoảng mình có nên vào phần bid give manager/give free bids để chỉnh tăng vip ko ạ?
Có 2 cách giải quyết :
1. để auto tự cộng vào (có thể nó dồn hơi nhiều nhưng sau sẽ trở lại bt --->> tất nhiên là hk mất mát ji hét)
2. Ra quán net (fake ip) tạo vào tk Customer gỡ bids đó ra . Cách đăng ký http://mmo4me.com/showthread.php?52972-Tong-hop-huong-dan-Thao-luan-ve-Zeek-Reward-ver1/page482

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.348
Vip giờ ít nhất 2 ngày mới cộng 1 lần, bạn có thể tự cộng bằng cách give bids cho Customer..... Tham khảo thêm những hướng dẫn trong box nhé.

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
tình hình là ko bít em chọt chọt thế nào mà bi h zeek ko cộng vip mà chỉ tăng lên trong Bid Give Manager

Bạn cứ kiếm xem mình có customer nào không, có bao nhiêu cho hết bấy nhiêu là vip lên à. Cứ post xong lại vào xem, nếu có cho tiếp.

Chú ý lun kìa C :
1. Lộ thông tin ngay link post kìa (mất acc có ngày)
2. Mục Automatically Give New Customers C nên update 50 bids as samples ----> C làm lộ thông tin nên T update zùm lun C rồi đó , sau nhớ cẩn thận hơn nhá
------>> pó tay C

Chú ý lun kìa C :
1. Lộ thông tin ngay link post kìa (mất acc có ngày)
2. Mục Automatically Give New Customers C nên update 50 bids as samples ----> C làm lộ thông tin nên T update zùm lun C rồi đó , sau nhớ cẩn thận hơn nhá
------>> pó tay C
Quote trên vẫn còn link, edit lại luôn đi bạn.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week