• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Ai chơi Uploaded.to cho mình hỏi thời gian payout với

minano

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Các bạn nào chơi uploaded.to cho mình hỏi thời gian payout của thằng này với . Cảm ơn các bạn trước

đủ 20E thì request, vài hôm là có $ .
20 E sau khi trừ 20%, trừ phí chuyển đổi E>$ thì còn lại khoảng 22 $

Thanks cậu nhiều, cậu cho mình hỏi trong uploaded.to nó bắt khai pay ment là WME ko phải WMZ, thì khi nhận tiền trong webmoney la WME,,nhưng khi chuyển đổi sang WMZ để bán làm kiểu gì nhờ hay là bán luôn WME cho ex hả cậu

Thanks cậu nhiều, cậu cho mình hỏi trong uploaded.to nó bắt khai pay ment là WME ko phải WMZ, thì khi nhận tiền trong webmoney la WME,,nhưng khi chuyển đổi sang WMZ để bán làm kiểu gì nhờ hay là bán luôn WME cho ex hả cậu

Để vậy bán luôn cho ex cần gì phải chuyển đổi.

thằng này acc free có được tham gia không mấy bác ...

được, thằng này thậm chí nó còn không thèm xóa file của acc free, tốc độ remote thì cực nhanh .
thanks .sao không thấy chổ điền payment vậy bác , hay đủ 20E nó mới cho điền. thanks

được, thằng này thậm chí nó còn không thèm xóa file của acc free, tốc độ remote thì cực nhanh .
remote như nào bác nhỉ có thể nói kĩ hơn được không?
remote từ host nào .Em thử mãi mà ko đc

Thằng này Remote ko nhanh đâu. Nhưng được cái ít xóa file.

Up = FTP với VPS EU tốc độ kinh hoàng luôn. :binhsua79:

Đủ min pay thì request, 3 ngày sau thì nhận tiền, đó là ưu điểm lớn nhất của uploaded.to, muốn reuqest lúc nào đủ tiền min pay cũng được. Trong thời gian request mà đủ min pay nữa thì không request được. Hiện chức năng remote của uploaded.to coi như tê liệt không remote được. Còn FTP và upload qua file & image uploaded thì tốc độ min cũng >2MB/s. Nói tóm lại chơi uploaded.to thấy khá ổn hơn là các host chính như FSN, FS, .... Àh acc sale nó là 3 Euro. Được cái là plan nó là count download + count sale luôn.

Ai đã chơi uploaded.to cho mình hỏi register user chưa up premium thì storage được bao nhiêu GB. Thanks

tình hình là mình request 1 tuần rồi mà vẫn chưa thấy tiền về không thể hiểu thằng này thế nào nữa,ai biết cụ thể thời gian của nó không ,

Đủ min pay thì request, 3 ngày sau thì nhận tiền, đó là ưu điểm lớn nhất của uploaded.to, muốn reuqest lúc nào đủ tiền min pay cũng được. Trong thời gian request mà đủ min pay nữa thì không request được. Hiện chức năng remote của uploaded.to coi như tê liệt không remote được. Còn FTP và upload qua file & image uploaded thì tốc độ min cũng >2MB/s. Nói tóm lại chơi uploaded.to thấy khá ổn hơn là các host chính như FSN, FS, .... Àh acc sale nó là 3 Euro. Được cái là plan nó là count download + count sale luôn.

Như bạn nói thì ví dụ mình đc min pay 20E rồi nhưng chưa request, Cứ để đó. Nếu nó lên đến 40E thì sẽ không request đc nữa hay thế nào cơ? Mình không hiểu đoạn này.Giải thích giùm nhé !

có nghĩa là bác có thể RQ ở 20 hoặc 40 tùy, trong lúc nó chưa thanh toán tiền cho bạn thì ko đc yêu cầu rút tiền:binhsua41: khi thanh toán rùi thì ta lại rút thế thôi:binhsua135:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom