Help Ai chơi Poker ở trang Full Tilt vào đây hỏi cái?

livesure

Banned
Reactions
227
MR
0.002
ai chơi em này cho mình hỏi về cách Dep $ bằng wmz với. loay hoay nãy giờ mà không biết Dep thế nào cả
thank

- - - Updated - - -

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

không ai biết hả???????????????????????????/
Vao mục Cashier rồi chọn Make a Deposit
Ra khung Deposit Option rồi chọn Webmoney , nhập số tiền vào rồi chon Deposit Now. Đơn giản thôi mà.
Để dễ nhìn thì bạn nên đưa giao diện chính của Full Tilt qua Standard bằng cách chọn vào tag Option....chọn Lobby View...chọn tiếp standard view.

Bạn ơi cho hỏi cái này nạp bằng MB rút ra bằng WRM được ko?

- - - Updated - - -

Bạn ơn site này có cho nạp bằng MB rút ra bằng Webmoney không

- - - Updated - - -

mình chưa thử bác ạ. mới thử Dep wmz thôi

- - - Updated - - -

Không được bạn nhé, nạp bằng đường nào thì rút ra bằng đường nấy

ai cho mình hỏi nạp 3 lần tổng cộng là 40$ rồi sao chưa nhận được tiền bonnus nhỉ? a có thể hướng dẫn em nhận BN được không?

Bạn vào phần cashier > view tickets: nếu tk bạn mới tạo sẽ nhận đc 10$ bonus thông qua các tickets tham gia tour, SnG hay Ring games
ngoài ra vào cashier > bonus account: ở đây sẽ có tiền bonus khi bạn nạp tiền vào site nhưng sẽ đc kích hoạt mỗi lần 10% khi bạn đạt đc số point cần thiết. Ví dụ bạn nạp 10$ thì trong phần này sẽ thấy ô bonus 10$ và số điểm yêu cầu 25 point, khi tham gia các thể loại tour, SnG hay ring games bạn kiếm đc 25 point thì sẽ clear đc 1$ (10% của 10$) sau đó tiếp tục kiếm 25 point nữa để clear tiếp cho đến khi hết 10$, tương tự vậy khi bạn nạp 50$ hay 100$ thì 10% sẽ là 125 point và 250 point cho mỗi lần clear

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom