Help Ai chơi letitbit vào chỉ giáo nhé

Reactions
30
MR
0.000
em mới chơi letitbit nên có 1 số câu hỏi mong mọi người giải đáp, vì chưa dc rõ nên nếu có gi mọi người bỏ qua.:D
thứ nhất là em đang có 1 con vps liệu có dùng để upload lên letitbit dc ko? nếu dc cho em hướng dẫn nhé.
và câu thứ hai là chơi letitbit nên chiến lĩnh vực nào. tks mọi người

em mới chơi letitbit nên có 1 số câu hỏi mong mọi người giải đáp, vì chưa dc rõ nên nếu có gi mọi người bỏ qua.:D
thứ nhất là em đang có 1 con vps liệu có dùng để upload lên letitbit dc ko? nếu dc cho em hướng dẫn nhé.
và câu thứ hai là chơi letitbit nên chiến lĩnh vực nào. tks mọi người

vps up lên hót nào chả dc bạn ơi đã ptu thì cứ xxx mà phang cần cẩn thận chút thôi :binhsua146:

ko vps, host leech, auto post mà ngày tớ vẫn 8-9$ nhưng giờ nghỉ rồi. t nghĩ là cứ chơi thôi chứ sắm sửa nhiều làm gì. :D

ban khacdatfpt ơi. cho mình xin nik yahoo cua bạn dc ko? minh có xem mấy bài của bạn post lên mmo4me.com. nhờ bạn chỉ giúp mình it nhé. mới đầu chưa biết nhiều:D

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

mình co vps nhưng không biết up lên letitbit thế nào. các host khác thì tớ biết

qua đây, share vps cho dùng với rồi chỉ cách chiến cho. khacdat giải lao rồi giờ cậu tranh thủ đi chứ để pro đấy chơi lại là đói đấy. :))

Đang chiến Letitbit , mỗi ngày trung bình đc 3,5$ . Cho mình hỏi bên Letitbit làm sao để chuyển tài khoản của mình về chỉ ăn phần sales thôi chứ ko tính lượt download . Tài khoản của mình lúc đầu chơi nhưng sau này nó trừ tiền thê thảm quá nên bỏ luôn . Vài tháng sau vào lại thấy Letitbit tự động chuyển tài khoản mình về hưởng 40% sales ko còn tính lượt download nữa , bây giờ mỗi ngày mình acc mình trung bình 30 sales , 1 sales = 0,13$ .

get link letitbit

bác nào biết cách gét link trên letitbit chỉ em với. có hướng dẫn bằng hình ảnh càng tốt. :D
ai tốt bụng cho em xin cái yahoo nhé :)

Đang chiến Letitbit , mỗi ngày trung bình đc 3,5$ . Cho mình hỏi bên Letitbit làm sao để chuyển tài khoản của mình về chỉ ăn phần sales thôi chứ ko tính lượt download . Tài khoản của mình lúc đầu chơi nhưng sau này nó trừ tiền thê thảm quá nên bỏ luôn . Vài tháng sau vào lại thấy Letitbit tự động chuyển tài khoản mình về hưởng 40% sales ko còn tính lượt download nữa , bây giờ mỗi ngày mình acc mình trung bình 30 sales , 1 sales = 0,13$ .
Bạn chiến chủ yếu về cái gì vậy? Có nên lập một hội chơi letitbit không nhỉ? :D KHông biết cách tính sale của nó như thế nào nữa. Mình thì chả được bao nhiêu/ngày. Chằng biết có rút được không. Giờ acc mới chỉ có 1$ hic hic

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back