Spotlight Ai choi crcoko rui chỉ e với nó payout như thế nào nhỉ

nó pay vào sáng thứ 2 theo giờ của nó nhưng theo giờ của mình phải đến đêm thứ 2. Tối cứ ngủ ngon. mai dậy nhận $$$

ban cute cho minh yahoo minh hoi vấn đề này tý sao giờ tớ vẫn chưa payout đươc nhỉ thank cậu trước nha

Có cách nào chuyển từ plan Pay per sale sang Pay per download ko mấy bạn, mình dk nik trag này nhưng hình như hệ thống nó tự động chọn Pay per sale cho mình. Mong nhận dc sự giúp đỡ, cám ơn mọi người nhiều!

Có cách nào chuyển từ plan Pay per sale sang Pay per download ko mấy bạn, mình dk nik trag này nhưng hình như hệ thống nó tự động chọn Pay per sale cho mình. Mong nhận dc sự giúp đỡ, cám ơn mọi người nhiều!
Ko chuyển đc đâu, mình cũng mới bị chuyển sang PPD sau khi ăn đc của nó mấy trăm $. Viết mail cho nó thì nó trả lời mình thế này đây:

Due to extremely poor quality of your traffic you was switched to pay per signup
(PPS) program. You cannot switched back to PPD
Pay per signup program can make you more money, comparing to Pay per download,if
you follow the following rules: post urls only to crocko.com without mirrors; if
you post to forums - create "megathreads", where your downloaders can see a lot of
content at the same time; use discount coupons.

Từ hôm nó chuyển sang PPS thì chả đc xu nào. (gần tháng nay) đang tính close cái acc này đi

ban cute cho minh yahoo minh hoi vấn đề này tý sao giờ tớ vẫn chưa payout đươc nhỉ thank cậu trước nha
YM mình: sontqh

Ko chuyển đc đâu, mình cũng mới bị chuyển sang PPD sau khi ăn đc của nó mấy trăm $.
Bạn còn may mắn wa', ít ra còn ăn của nó dc mấy trăm $, mình thì mới dk nik thì đã bị thế rùi, chưa ăn dc 1 tí tẹo nào~~~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,296
171,346
Latest member
tomle
Back
Top Bottom