Ask Ai chơi 1Better cho mình hỏi tí

MasterKeny

Junior
Reactions
55
MR
0.003
Mình đang chơi net 1better, đã được pay vài lần nhưng lần này pp bị limit nên mình add pp khác vào, nhưng pp mới add vào họ tên khác với họ tên mình gửi W8 cho nó nên nó ko pay, nó yêu cầu họ tên pp phải trùng với tên trong W8 nó mới pay, nhưng pp cũ mình đã bị limit, mong các pro vào giúp đỡ.

bạn biết giải quyết vấn đề đó sao ko cho ý kiến chút đỉnh :)
ok! ko vấn đề j! 1better bạn đổi paypal vô tư nhé! Khi đổi xong thì bạn gửi lại cho nó cái W8 và tên trong W8 trùng với tên paypal mới. Nhớ là W8 gửi cho 1better thì bạn fải kí tên bằng tay nhé. Bạn in một cái W8 ra rồi kí tên bằng tay vào sau đó scan gửi cho nó. Nếu ko có máy scan thì lấy cái điện thoại chụp hình nét chút rồi chụp cạch một cái gửi cho nó. Nội dung mail thì bạn viết nôm na như: " Do tài khoản paypal của tôi gặp sự cố và tôi không thể khắc phục được. Tôi đã cập nhật một tài khoản paypal mới và tôi có gửi kèm theo W8 cho paypal mới này. xin hãy giúp tôi update tới tài khoản giúp tôi." Chúc bạn thành công.

ok! ko vấn đề j! 1better bạn đổi paypal vô tư nhé! Khi đổi xong thì bạn gửi lại cho nó cái W8 và tên trong W8 trùng với tên paypal mới. Nhớ là W8 gửi cho 1better thì bạn fải kí tên bằng tay nhé. Bạn in một cái W8 ra rồi kí tên bằng tay vào sau đó scan gửi cho nó. Nếu ko có máy scan thì lấy cái điện thoại chụp hình nét chút rồi chụp cạch một cái gửi cho nó. Nội dung mail thì bạn viết nôm na như: " Do tài khoản paypal của tôi gặp sự cố và tôi không thể khắc phục được. Tôi đã cập nhật một tài khoản paypal mới và tôi có gửi kèm theo W8 cho paypal mới này. xin hãy giúp tôi update tới tài khoản giúp tôi." Chúc bạn thành công.
Ok, mình cũng nghĩ sẽ gửi W8 lại cho nó nhưng sợ có vấn đề gì nên chưa thử, thank bạn nhiều lắm, chúc bạn có 1 ngày may mắn, thân ái :D

3ntrangpt

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Thay đổi paypal thì phải thay đổi w8 tương ứng với name ở paypal đó tuy nhiên có cách khác có 1 chút bất tiện nhưng nhanh hơn và dành cho người lười là nếu tk paypal là business thì đổi name của mục business name trong paypal thành tên của paypal cũ là được.

trannguyenht

Senior
Reactions
495
MR
0.545
Chat with me via Skype
Mình đang chơi net 1better, đã được pay vài lần nhưng lần này pp bị limit nên mình add pp khác vào, nhưng pp mới add vào họ tên khác với họ tên mình gửi W8 cho nó nên nó ko pay, nó yêu cầu họ tên pp phải trùng với tên trong W8 nó mới pay, nhưng pp cũ mình đã bị limit, mong các pro vào giúp đỡ.
tớ bày cậu 1 cách.
cậu cứ đưa acc limit vào. cho nó chuyển vào, nếu là limit bình thường thì cũng có thể nhận tiền sau đó gỡ limt là xong.
còn nếu mà limit mà ko gỡ được luộn thì potay. pm mail nó xin thôi :)

binbin

Pre-verified
Reactions
49
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác cho em hỏi là em có 3 tk 1better. vậy có cách nào cho 3 tk cùng về 1 paypal không?

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.261
Follow me on Facebook
mình gửi w8 qua mail cho quản lý của nó hả mấy pro, mình tìm mãi trên site ko thấy chổ nào up w8 cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week