Ask Ai bk làm offer của NET nào chỉ mình, mình tuyển.

Toshiro

Junior
Reactions
16
MR
0.003
Tình hình đã bk làm admin nhưng k bk làm off thế nào, ai hay làm vào chỉ mình, mình up net, chiến vài người rate 8-2, mình ăn 2, các bạn ăn 8, ib mình nhé

Tình hình đã bk làm admin nhưng k bk làm off thế nào, ai hay làm vào chỉ mình, mình up net, chiến vài người rate 8-2, mình ăn 2, các bạn ăn 8, ib mình nhé

ô hay thế, mình làm với :D

Last edited:
pm yh k đc nhỉ , inb t nhé

@@ woo hết hồn đêm khuya lần đầu thấy admin chịu 2-8 :v :v

trước cũng có ông tuyển rate 8-2 nhưng mà "net trả tiền thì mình trả bạn "
ko biết bác thế nào. Pay ngon thì cho e 1 slot

net paid thì bao chầu cafe, ko thì ai về nhà nấy :D

sr các bạn, tớ chưa bk net nào cà, mình ns là ai bk làm offer nét nào thì chỉ mình cách làm tr, rùi mình chèn nét vào cho các bạn làm, rate 2-8 là ban đầu sau vài tháng sẽ thành 5-5, tại các bạn mất công chỉ mình tr, ms rate 2-8 cho các bạn, mà mình thấy ai pm mình cũng ns có nét này nét kia rùi làm ios android, thật sự là mình chả hiểu, mình cần các bạn chỉ làm các con offer cảu nét nào đó để mình còn tuyển mấy đứa bạn mình chỉ nó cách làm, ai nhắm chỉ được mình cách làm con offer của nét nào đó thì ms ib mình nhé, tks

độ liều lĩnh bậc thầy đây mà, nhỡ rate 8-2 rồi cuối tháng net ko pay cho cậu thì sao nào, chấp nhận lỗ vốn ko :D

thì đợi net pay ms pay lại chứ, tháng đầu thôi, chứ tháng sau bk nó pay rồi thì pay tuần hay nữa tháng cho ae

thì đợi net pay ms pay lại chứ, tháng đầu thôi, chứ tháng sau bk nó pay rồi thì pay tuần hay nữa tháng cho ae

chỉ biết làm admin mà ko bít làm off ? vậy có biết lách luật qua mặt net khi bị đòi hỏi ko ? ko bít thì ai dám ôm boom cùng bác hở,:eek: admin của năm là đây :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week