Ask Ai bik cách khỏi Limit số tiền Chuyển của WMZ ko

devilkiss12

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Em đang chơi 1 con Uls , tới hôm nay là nó payout , nhưng em lại nhận được 1 cái mail của nó nói là tài khoản WMZ mini bị Limit tiền (chỉ chuyển khoản trong giới hạn 90 Wmz/lần ).
có ai bik cách để tăng số này để khỏi bị Limit thì giúp em vs (Em ko rành về cái WMZ này lắm)
thanks các pro

Hi ***, we tried to send you money, but WMZ rejected. We received a message "Limit is the recipient of funds for purses". Please try to take out your money from your WMZ, and we will try to send you again tomorrow

ủa hôm nay ÚL nó pay hả sao mình chưa nhân dc ta

Em đang chơi 1 con Uls , tới hôm nay là nó payout , nhưng em lại nhận được 1 cái mail của nó nói là tài khoản WMZ mini bị Limit tiền (chỉ chuyển khoản trong giới hạn 90 Wmz/lần ).
có ai bik cách để tăng số này để khỏi bị Limit thì giúp em vs (Em ko rành về cái WMZ này lắm)
thanks các pro
Hi ***, we tried to send you money, but WMZ rejected. We received a message "Limit is the recipient of funds for purses". Please try to take out your money from your WMZ, and we will try to send you again tomorrow
chuyển qua Classic đi các cưng.Mini bị giới hạn mà:))

bro chuyển sang xài Classic đi, Mini bị limit lung tung cả.

P/s: bro này xem topic ULS bên wj thì tiền lâu rồi mà không nhận được chứ đâu phải của tuần này :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom