• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai biết lấy list từ jsp trong struts1 giúp với ạ !

nguyenhuudong

Junior
Reactions
162
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
Em đang học struts1 có làm update 1 lần nhiều records. Tình hình là em đã get dữ liệu từ actionform đổ lên trên JSP nhưng lúc lấy về để update thì bị null hết ạ .Ai biết cách giúp em với. Em cảm ơn nhiều ạ !

<logic:iterate name="SearchAIActionForm" property="listAInfo" id="listAInfo">
<tr>

<td width="120px;">
<html:text name="listAInfo" property="departure" style="width:120px;" readonly="true"></html:text>
</td>
<td width="139px;">
<html:text name="listAInfo" property="destination" style="width:139px;" readonly="true"></html:text>
</td>
<td width="130px;">
<div class="input-append input-group date datetimepicker" data-date="" data-date-format="dd-mm-yyyy">
<html:text name="listAInfo" styleClass="span2 form-control" property="dateGo" style="width:90px;height:27px;"></html:text>
<span class="input-group-addon"><span class="glyphicon glyphicon-calendar"></span></span>
</div>
</td>..............
lúc lấy trở lại listAInfo ở đây để update thì nó bị null luôn là sao ạ . Em không hiểu lắm struts1 này do mới học . Ai giúp em cảm ơn nhiều lắm ạ .

debug đi xem đã lấy được data từ server chưa? đã trả được từ model về view chưa ? chứ post vậy ai giải đáp được.
Lâu lắc rồi không làm strut1

Dạ là debug nó trả lại null á a @manhkamen ơi , tức là tại ActionForm nó đang null luôn á a . E nghĩ lấy list đó đổ ra đc xong chỉnh sửa thông tin nó trả về lại list á a , cơ mà sao nó ko trả về lại , getlist nó ra null mất tiêu , hix hix

Lúc lấy dữ liệu ra JSP thì ra được rồi ạ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom