Ai biết cách lấy lại mật khẩu acc pix, khi mail đã bị xóa

__Ha__

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Tinh hinh` la hôm trc cai lai win , ko vao dc acc Group Pix đang dung` nữa.( co le gõ sai phat 1 , 2 lần , nó khóa).Mình muốn vao mail để lấy lại pass. Nhưng ma mail la mail yh đểu( đã bị ngừng hoạt động từ lâu) .Có ai bit cach lấy lai Gourp pix ko, chỉ mình với. Minh` xin cảm ơn va` hậu tạ.

Tinh hinh` la hôm trc cai lai win , ko vao dc acc Group Pix đang dung` nữa.( co le gõ sai phat 1 , 2 lần , nó khóa).Mình muốn vao mail để lấy lại pass. Nhưng ma mail la mail yh đểu( đã bị ngừng hoạt động từ lâu) .Có ai bit cach lấy lai Gourp pix ko, chỉ mình với. Minh` xin cảm ơn va` hậu tạ.
lúc trước cài lại win bạn save group pix trong ổ đĩa nào,và khi ghost lại bạn có chừa ổ đó ra khi ghost ko?nếu ko thì khó lòng mà lấy lại

làm gì có chuyện gõ sai vài lần bị khóa..
cho dù bi band vẫn login bình thường
chắc chắn nó báo sai pas.
........
Và Xin chia buồn. k có cách nào cả
dùng trình duyệt nào thì đồng bộ lại là xong
không đồng bộ thì chịu

xác định tạch :D

ca này quá khó, pix cũng không giải quyết được :(

Chỉ có 1 cách duy nhất là bạn cố gắng nhớ lại cái pass xem, xem kĩ ID có điền đúng hay không.
Lục lại xem có lưu pass ở 1 nơi nào không, vs điện thoại, máy tính khác, tablet v.v.v?
Cuối cùng là bạn có dùng trình duyệt Chrome ko? Chrome nó có tính năng đồng bộ hóa rất hay, nếu bạn có dùng chrome thì xem lại có từng đồng bộ với gmail nào mà có lưu trữ lại id với pass group hay không?
Ngoài ra, không còn cách nào nữa hết.

Đồng bộ hóa đi nó về hết
cookie + dấu trang + lick sử + pass +.... tất cả
FF. hay bất kỳ trình duyệt nào cũng dc.

ko thể nào nhớ nổi pass(sợ bị hack nên để pass rất dai`, cả so , chu, dau cach..) vi` có ghi nhớ mật khẩu khi đăng nhập.
Đã ghi pass ra panel.Vi bị hỏng máy bất ngờ, mình đành cài lai win, và bảo ng ta luu lai
Nhung chỉ lưu laij những dữ liệu cũ , mấy cái mới mất hết, bộ nhớ yh cũng bị xóa.

làm gì có chuyện gõ sai vài lần bị khóa..
cho dù bi band vẫn login bình thường
chắc chắn nó báo sai pas.
........
Và Xin chia buồn. k có cách nào cả
dùng trình duyệt nào thì đồng bộ lại là xong
không đồng bộ thì chịu
u` no bao sai pass. nhung nho pass, nen muon vao mail doi lai pass, co ma` mail da bi ngừng sử dụng lâu roi. H lam sao

ko thể nào nhớ nổi pass(sợ bị hack nên để pass rất dai`, cả so , chu, dau cach..) vi` có ghi nhớ mật khẩu khi đăng nhập.
Đã ghi pass ra panel.Vi bị hỏng máy bất ngờ, mình đành cài lai win, và bảo ng ta luu lai
Nhung chỉ lưu laij những dữ liệu cũ , mấy cái mới mất hết, bộ nhớ yh cũng bị xóa.
Pó tay. Cái password là cái cực kỳ quan trọng, người ta hay bảo password là thứ không ai đoán ra, chỉ có bản thân mới nhớ. Như mình cũng hay đặt pass dài ngoằng nhưng mình nhớ hết, chả cần phải lưu.

Group bạn xem như tạch rồi, pass cũng không nhớ, mail không có. Rút kinh nghiệm lần sau đồng bộ với gmail đi nhé, lưu trữ trên hệ thống google không sợ mất đâu.

"Đã ghi pass ra panel.Vi bị hỏng máy bất ngờ, mình đành cài lai win, và bảo ng ta luu lai " bạn tìm lại trong các ổ đĩa xem,file text nếu đã save trong ổ đĩa và được người ta lưu thì nó vẫn còn lưu lạc trong máy,phần mềm mới bị bay thôi bạn

khó nam cương xác định đi là vừa bạn ah, cài win ghost máy thì ó trời xuống giúp bạn

chia buồn với chủ thread, nếu ko nhớ ra đc pass là thôi xong, chứ Pix mà có cách lấy lại pass khi mail bị xóa chắc ko ai dám mua group ko info về xài luôn

chia buồn với chủ thread, nếu ko nhớ ra đc pass là thôi xong, chứ Pix mà có cách lấy lại pass khi mail bị xóa chắc ko ai dám mua group ko info về xài luôn
Chính xác , comment của bác giải quyết mọi thắc mắc !:D:D

comment tàn nhẫn nhất của năm,nhưng đúng nhất của năm:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week