Ai bị limit pp thì bơi hết vào đây

mình chỉ nhận tiền và để yên . chỉ with về . xong nhận tiền ... thế vẫn limit như là nước đây này .. giờ éo biết nó muốn thề lào !
nhận tiền từ site hay cá nhân thế bác??

ôi dào toàn multi ko mít hơi phí, làm ăn đàng hoàng nhận nguồn minh bạch chẳng bao giờ bị,đây pp 4 năm qua bao nhiêu bão có sao đâu chỉ dùng 1 acc chính chủ duy nhất

Đây bác, bị limit từ hôm qua mà không có để ý, hôm nay vào site with $ về đang chờ không thấy mail pp, kéo 1 hồi thấy cái mail limit :((

sáng nay vưa nhận thêm 1 mail limit nữa đưa tổng số pp limit trong 2 ngay lên 10 con ... trong đó . 5 con 2009 còn 5 con 2010 giờ thì cang lâu ko còn quan trọng với pp nữa rồi .. và mình phát hiện ra 1 điều . các bác chú ý nhé .

khi log pp nhiều trên 1 máy .. và reset modem thì anh em nên nhớ log = GG nhé đừng chơi FF . cho dù delete cooker vẫn dính .. paypal nó check fase cái này dữ lắm mình đã test sáng nay và vừa log vào đã ăn mít ... bay gio minh vua thử lại cách của mình đã thành công .. cách này dành cho ai nhiều acc :D

gg là gì bác?

Chrome hả?

vườn mít paypal nhiều quá tặng mỗi người 1 quả, tài khoản cả tuần ko rờ vào cũng bị ăn mít
1 acc 4 tháng không sử dụng chỉ mới log vào xem cũng ăn mít o_O

ôi dào toàn multi ko mít hơi phí, làm ăn đàng hoàng nhận nguồn minh bạch chẳng bao giờ bị,đây pp 4 năm qua bao nhiêu bão có sao đâu chỉ dùng 1 acc chính chủ duy nhất
mình ko multi , làm ăn đàng hoàng mà cũng ăn mít đấy , acc 3 năm tự nhiên bị mít :(

acc chính ngon đã bị limit
mấy acc phụ reg chưa giao dịch gì hết chưa bị gì (vì không có $ nên không bị mit) :)

vườn mít paypal nhiều quá tặng mỗi người 1 quả, tài khoản cả tuần ko rờ vào cũng bị ăn mít
1 acc 4 tháng không sử dụng chỉ mới log vào xem cũng ăn mít o_O
Trời ơi trời bạn này nói cứ như phim Hongkong ấy nhẩy. PayPal mà có chính sách hoạt động như thế thì nó đâu có lớn mạnh đến thế. Động tí cho thành viên ăn mít như thế à có mà chết sớm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week