• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ai bị change LR MEGA vào đây

Bạn thuộc trường hợp nào

• Dùng bubu và k đưa pass cho người khác

Votes: 9 69.2%
  • Dùng bubu và đưa pass cho người khác

Votes: 1 7.7%
  • Dùng XD và k đưa pass cho người khác

Votes: 0 0.0%
  • Dùng XD và đưa pass cho người khác

• Dùng Vina và k đưa pass cho người khác

Votes: 2 15.4%
  • Dùng Vina và đưa pass cho người khác

• Dùng soft khác và k đưa pass cho người khác

Votes: 1 7.7%
  • Dùng soft khác và đưa pass cho người khác

• Total voters
    13
  • Poll closed .

1000dollars

Newbie
Reactions
60
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện nay nhiều b bị change LR, hôm nay mọi người cũng làm khảo sát này để tìm ra nguyên nhân nhé

Topic lại đánh vào việc dùng soft captcha => bị change LR.
Sai lầm rồi nhé !
Dùng soft captcha nào work cũng có thể bị lộ password thật cả, ngay khi bạn là chủ nhóm, add ID mega sẵn vào soft rồi gửi cả gói cho Member, Member đó vẫn biết được password thật, không tin thì cứ đóng gói sẵn ID mega + software rồi gửi qua tớ, tớ nói password cho nghe !

Mega biết password là change LR được !

topic thống kế thôi mà bác nóng thế, hình như mấy mem bị change lr cũng k quan tâm lắm, mod vào xóa giúp :m021:

topic thống kế thôi mà bác nóng thế, hình như mấy mem bị change lr cũng k quan tâm lắm, mod vào xóa giúp :m021:

Làm gì đâu mà nóng ;)
Chỉ giải thích lại cho cậu hiểu rỏ hơn thôi ... :D

Vấn đề của chủ thớt là dùng soft và "đưa pass" cho người khác?
Bản thân huyền chỉ tạo acc để làm REF (tức là Never dùng tới soft và Never đưa pass cho ai, vì có bao giờ rớ tới để gõ đâu) mà vẫn bị change LR như thường :(

Last edited by a moderator:
Vấn đề của chủ thớt là dùng soft và "đưa pass" cho người khác?
Bản thân huyền chỉ tạo acc để làm REF (tức là Never dùng tới soft và Never đưa pass cho ai, vì có bao giờ rớ tới để gõ đâu) mà vẫn bị change LR như thường :(
Tự tạo ko dùng soft ko đưa cho ai thì số H quá đen :)) Dự là nhờ topic này mà có khá nhiều anti tunvit sẽ vào vote "soft free có vấn đề" :hihi:

Nếu đặt pass và id có được đặt kiểu như tiếng thái hay tiếng campuchia không ta???

bỏ bu kick nhầm vote rồi * * , bác nào dính sọ thì cho xin lỗi nha :binhsua16:

Chỉ có 2 lý do thấy tạm được cho chuyện bị change LR
1.Thằng Mega nó đói quá nên làm chuyện này
2.Hacker vào đc server của Mega và đánh cắp đc acc

nói chung là mọi lý do đều có thể và k loại trừ kết hợp cả vài lý do. vấn đề do người viết tool cố ý thì có vẻ như khó xảy ra hơn :)

tóm lại là anh em bị lộ pass hàng loạt do hack quá cao tay hay do mấy thằng xàm nào đó quăng keylog rồi ngồi hóng

Anh hacker này rât là thông minh. Chỉ thay đổi LR những acc đã đủ minpay còn acc nào chưa đủ hắn nuôi cho béo rồi mới thịt.
Dự là tuần sau sẽ còn nhiều người bị đổi LR nữa đây.

theo ý kiến của em thì thằng hacker này đột nhập được vào Data Base của Megatypers và đánh cắp dữ liệu trên đó. Hic. Tội nghiệp cho mình số đen gặp ngay phải nó.

theo ý kiến của em thì thằng hacker này đột nhập được vào Data Base của Megatypers và đánh cắp dữ liệu trên đó. Hic. Tội nghiệp cho mình số đen gặp ngay phải nó.
Nếu nó có năng lực thế thì sao nó không up 3-4 đô lên vài ngàn đô luôn cho khỏe? Khỏi mắc công hack tiền lẻ cho mệt nè. Hiii

tôi sử dụng soft bubu lúc test đến h và chơi mega suốt thời gian nó open sv đến h vẫn chưa ai bít dc pass của tui nói chi đến việc đổi lr .còn việc bị đổi lr là do lộ pass lí do lộ pass thì phải xem bản phân mình đặt pass thế nào !!! ,cái vote này ko bỏ phíu nào được ,vì ko bỏ thừa sof được ,bạn có quyền ko sài sof hoặc code sof mak` sài .đụng chuyện gì cũng noí tại soft này soft kia sau này ai mak` viiết free cho các cậu sài nữa !! phiền thêm

- - - Updated - - -

Nếu nó có năng lực thế thì sao nó không up 3-4 đô lên vài ngàn đô luôn cho khỏe? Khỏi mắc công hack tiền lẻ cho mệt nè. Hiii

chuẩn nếu lấy được DB thi up mẹ 1 acc 1 ngàn acc cho mega nó paid cần éo chi lấy vài acc lẻ cho ngừ ta chưởi zô mặt.

tôi sử dụng soft bubu lúc test đến h và chơi mega suốt thời gian nó open sv đến h vẫn chưa ai bít dc pass của tui nói chi đến việc đổi lr .còn việc bị đổi lr là do lộ pass lí do lộ pass thì phải xem bản phân mình đặt pass thế nào !!! ,cái vote này ko bỏ phíu nào được ,vì ko bỏ thừa sof được ,bạn có quyền ko sài sof hoặc code sof mak` sài .đụng chuyện gì cũng noí tại soft này soft kia sau này ai mak` viiết free cho các cậu sài nữa !! phiền thêm

- - - Updated - - -

chuẩn nếu lấy được DB thi up mẹ 1 acc 1 ngàn acc cho mega nó paid cần éo chi lấy vài acc lẻ cho ngừ ta chưởi zô mặt.
đọc kĩ tiêu đề chưa :m066:
ai biểu cậu bỏ phiếu :m066:

7 acount của mình mỗi acount đều trên 6 $ hôm nay đều đã được pay vào tài khoản của thằng ml này U0546151 dclm theng cho ,mong cho nhà nó bị tai nạn chết cm hết đi ,chia buồn với các bạn bị giống mình tuần này ko gõ megar nữa dclm nhà nó

- - - Updated - - -

7 acount của mình mỗi acount đều trên 6 $ hôm nay đều đã được pay vào tài khoản của thằng ml này U0546151 dclm theng cho ,mong cho nhà nó bị tai nạn chết cm hết đi ,chia buồn với các bạn bị giống mình tuần này ko gõ megar nữa dclm nhà nó

- - - Updated - - -

Cay cú dữ, gặp tui sớm thì còn giành lại cho pác một mớ $$$$$

gõ cạp đã khổ mà nhận tiền còn khổ hơn :binhsua04:

Làm sao mà biết ID lại biết được pass khi gửi soft nhỉ..? Cái này thì hơi lạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back