Report ai banned user truongtn7187 vào đây nhá

Status
Not open for further replies.
tớ đã nói là đang trên phone ! vd bây giờ thì có thể viết chữ phone tớ là hàng USA chính thống thì làm sao cài !

Nếu bạn support hay vi phạm lần đầu mình có thể châm chước, đằng này cậu toàn đi "chém gió" vi phạm liên tục nhiều ngày liền.

Nhất là ở topic coin mình đã xóa rất nhiều cmt vi phạm của cậu và không cảnh cáo, mong cậu nhận ra mà sửa đổi. Nhưng vẫn vậy cậu vẫn cmt không dấu liên tiếp. Ở box nào mod nào cho phép viết không dấu thì mình không biết, nhưng bạn cmt trong box others do mình quản lý thì cần phải tuân thủ rule của forum và của box.

Thân!

Upvote 0
Nếu bạn support hay vi phạm lần đầu mình có thể châm chước, đằng này cậu toàn đi "chém gió" vi phạm liên tục nhiều ngày liền.

Nhất là ở topic coin mình đã xóa rất nhiều cmt vi phạm của cậu và không cảnh cáo, mong cậu nhận ra mà sửa đổi. Nhưng vẫn vậy cậu vẫn cmt không dấu liên tiếp. Ở box nào mod nào cho phép viết không dấu thì mình không biết, nhưng bạn cmt trong box others do mình quản lý thì cần phải tuân thủ rule của forum và của box.

Thân!
sr vì điều này nhưng tớ ko thấy cảnh báo !

Upvote 0
ban nốt thêm tội clone nữa chăng haha .( chém gió thôi đừng cho là thật )

Upvote 0
cậu sài vậy còn đở , tớ sài winphone hàng hiếm mà còn unlock, thế là xong

đang khoe hàng đó hả? bác nói là dt nên ko đánh tiếng việt dc. thế bác có biết cảm giác vừa bật Unikey để đánh tiếng việt, vừa tắt Unikey để gõ captcha ko? thế mà ai cũng cố gắng đánh có dấu, không thì ghi 1 câu thật ngắn hạn chế nó!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week