Report ai banned user truongtn7187 vào đây nhá

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Nói chuyện đàng hoàng nhé cậu!

Cậu bị BAN vì lý do nhắc nhở 3 lần viết có dấu mà cậu không làm theo!

Upvote 0

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
thực sự là chán với bạn :|

Thứ 1: Mình có cảnh cáo bạn không dưới 2 lần vì tội viết tiếng việt " không dấu ", quy định forum có đó rồi bạn phải làm theo, mà mình thấy quy định này không hề khó thực hiện, dù ở đâu cũng cần phải tuân thủ. Người việt nói tiếng việt, viết tiếng việt, rõ ràng mới thể hiện mình là người có tầm tôn trọng chính ngôn ngữ mình sử dụng.
.
Và hình như bạn chả cần quan tâm tới nhắc nhở của mình, cứ cắm đầu cắm cổ reply. Điều đáng buồn hơn nữa là đến bây giờ bạn lập thread vẫn còn viết không dấu :|

Upvote 0
thực sự là chán với bạn :|

Thứ 1: Mình có cảnh cáo bạn không dưới 2 lần vì tội viết tiếng việt " không dấu ", quy định forum có đó rồi bạn phải làm theo, mà mình thấy quy định này không hề khó thực hiện, dù ở đâu cũng cần phải tuân thủ. Người việt nói tiếng việt, viết tiếng việt, rõ ràng mới thể hiện mình là người có tầm tôn trọng chính ngôn ngữ mình sử dụng.
.
Và hình như bạn chả cần quan tâm tới nhắc nhở của mình, cứ cắm đầu cắm cổ reply. Điều đáng buồn hơn nữa là đến bây giờ bạn lập thread vẫn còn viết không dấu :|
tớ đã nói là đang trên phone ! vd bây giờ thì có thể viết chữ phone tớ là hàng USA chính thống thì làm sao cài !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week