Tutorial Affiliate cho ai muốn kiếm tiền

ghostanh

Member
Hot Boy
Reactions
255
MR
0.259
LINK SITE : http://pixelkit.com/amember/aff/go?r=56435
mình xin giới thiệu sơ qua! site này nó sẽ pay cho các bạn 25% / Sale và sẽ trả vào ngày 15 hàng tháng!
nhưng cũng xin nói trước luôn là tháng đầu tiên nó sẽ chưa trả mà tới tháng thứ 2 nó mới bắt đầu trả 1 lượt ( lúc trước mình cũng tưởng rằng nó ko trả nên nghỉ và ko làm cho nó nữa nhưng sau 2 tháng thì thấy có mail nhận tiền từ paypal.
A%CC%89nh_chu%CC%A3p_Ma%CC%80n_hi%CC%80nh_2014-04-19_lu%CC%81c_211442.png

Proof thì hơi lâu rồi vì acc paypal của mình đã bị limited ko lý do ( acc này là của người yêu mình ) nên tới giờ mình đang lập acc mới và mới bắt đầu kiếm tiền tiếp.
Công việc thì rất đơn giản các bạn cứ ném link ref vào nơi nào bạn nghĩ có thể có người sẽ thấy và sử dụng nó là được. tất nhiên điều đó hoàn toàn không phải may rủi :)) mỗi người có một cách tính toán riêng.
Site này check fault rất ghê nên các bạn đừng có cheat mà die vô tội vạ nhé :D traffic cũng không cần nhiều lắm đâu! vì acc mình 1 tháng có khoảng hơn 300 view mà mình sale được hơn chục cái :D
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!
Thân ái và Quyết thắng!
tiện thể ủng hộ topic dự thi của mình với CLICK HERE :D thanks mọi người :D

Attachments

• Ảnh chụp Màn hình 2014-04-19 lúc 21.14.42.png
    Ảnh chụp Màn hình 2014-04-19 lúc 21.14.42.png
    59.1 KB · Views: 129
LINK SITE : http://pixelkit.com/amember/aff/go?r=56435
mình xin giới thiệu sơ qua! site này nó sẽ pay cho các bạn 25% / Sale và sẽ trả vào ngày 15 hàng tháng!
nhưng cũng xin nói trước luôn là tháng đầu tiên nó sẽ chưa trả mà tới tháng thứ 2 nó mới bắt đầu trả 1 lượt ( lúc trước mình cũng tưởng rằng nó ko trả nên nghỉ và ko làm cho nó nữa nhưng sau 2 tháng thì thấy có mail nhận tiền từ paypal.
A%CC%89nh_chu%CC%A3p_Ma%CC%80n_hi%CC%80nh_2014-04-19_lu%CC%81c_211442.png

Proof thì hơi lâu rồi vì acc paypal của mình đã bị limited ko lý do ( acc này là của người yêu mình ) nên tới giờ mình đang lập acc mới và mới bắt đầu kiếm tiền tiếp.
Công việc thì rất đơn giản các bạn cứ ném link ref vào nơi nào bạn nghĩ có thể có người sẽ thấy và sử dụng nó là được. tất nhiên điều đó hoàn toàn không phải may rủi :)) mỗi người có một cách tính toán riêng.
Site này check fault rất ghê nên các bạn đừng có cheat mà die vô tội vạ nhé :D traffic cũng không cần nhiều lắm đâu! vì acc mình 1 tháng có khoảng hơn 300 view mà mình sale được hơn chục cái :D
Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!
Thân ái và Quyết thắng!
tiện thể ủng hộ topic dự thi của mình với CLICK HERE :D thanks mọi người :D

2 vợ chồng chơi mò mò luôn hả :D:D

chả có ai chơi cả @@ :D rảnh rỗi làm thêm cho vui thôi. mà paypal nó cứ cho ăn lá mít vô tội vạ giờ nản quá :D mượn info người yêu reg acc paypal mới thôi ^^

oánh dấu :D

niche này khó thớt làm đc giỏi quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom