[AFF Cup] Việt Nam có nguy cơ rời giải sớm

Bạn thấy đội Việt Nam đá giải AFF Cup năm nay thế nào ?

• Đá ngu bỏ mẹ

Votes: 29 90.6%
  • Do không may mắn thôi

Votes: 2 6.3%
  • Ý kiến khác (post ở dưới)

Votes: 1 3.1%

• Total voters
    32
bình luận

tại sao các nước khác nền bóng đá của họ càng ngày càng phát triển còn việt nam càng ngày càng lụi tàn

thất vọng thật
nhưng hj vọng vẫn còn
Mong thằng Myanma thắng Philipin 1 bàn
VN thắng Thái 3-0
==>VN thẳng tiến BK
Ngồi đấy mà mơ hão :binhsua15:

tại sao các nước khác nền bóng đá của họ càng ngày càng phát triển còn việt nam càng ngày càng lụi tàn
Nói thật chứ, tụi nó mà không nhập tịch mấy thằng nước ngoài thì bị Việt Nam đè bẹp hết :binhsua11:

Nói chuẩn ra là mấy tên bình luận viên toàn ăn com ngô nói chuyện quốc tế,cứ tâng bốc đội tuyển VN lên mây mà lúc đá thì toàn thấy lose ko à:binhsua01::binhsua01:

Sao gét cái bọn "Này" thế ko biết. đá ko đoạt được giải thì đổ cho huấn luyện viên. thấy Malaysia vô địch sử dụng huấn luyện viên nội, thế cũng đua theo. không có bản lãnh riêng của mình, chỉ được cái nói phét thì tốt. Lúc nào cũng thành tích, mà chất lượng thì trả ra đâu cả, hãy là chính mình, như thế mới khá lên được. mà mình gét nhất cái thằng bình luận nửa chứ, cả ngày đổ vạ cho thể lực. Trong khi đó đa toàn các nước ĐNA nó mà trả như mình

Last edited by a moderator:
sặc ko thể ngờ ý kiến " Đá Ngu bỏ mẹ " nhìn vào là bấm liền ... haizz VIỆT NAM ơi !!tao chán mày quá ...

đá đấm như shít trận myanmar ko hên là thua cho thúi mặt rồi . đá gì maà cứ chuyền cho ngưới ta .:m025:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week