• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help ae hyip vào đây cho ý kiến site này nha

pavata

Senior
Reactions
129
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
professional-traders

Kế hoạch đầu tư bình thường $ 10 - $ 2.000 11,00%
Kế hoạch bảo hiểm Đầu tư $ 2.001 - $ 5.000 13,00%
Kế hoạch đầu tư nâng cao $ 5.001 - $ 11.000 16,00%
Hoàng gia Kế hoạch đầu tư $ 11.001 và nhiều hơn nữa 19,00%
site sống đc 626 ngày

Last edited by a moderator:
chẳng biết nói thế nào, nó sống lâu vậy nhưng chỉ mới nổi lên từ tháng 1 sau khi change plan,
trước đó thì thấy chỉ có mỗi 1 thằng vài tháng post proof 1 lần trên talkgold
plan lúc mới ra của nó là 16% hàng tháng cho 7 tháng :binhsua122:

chẳng biết ý của nó là thế nào, site cũng ko đầu tư gì nhiều,

chơi mấy site cũ thế này thì chơi bằng niềm tin thôi , trước cũng có mấy site sống lâu, tự dưng nổi lên lại rồi scam như swaia, gibralta...., ....... mà cũng có thể nó sống lâu hơn nữa cũng chẳng biết được. :binhsua123:

Nên hỏi thêm mấy pro nữa đi

PS : bạn hỏi thì nên đưa địa chỉ site luôn, khỏi mất công mọi người tìm

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

chế độ rcb site như thế nào.

RCB thì ProHyip có vẻ cao nhất (chưa tìm kỹ) $1.25 cho $10

Mình thường dep $10 thôi, nên mấy cái dep nhiều hơn mình ko quan tâm lắm :binhsua104:

Mình hiện tại cũng đang chiến em nó:)......hình như đang ref cho hyipyeah của 1 mem trong 4rum mình thì phải:|......nhưng mình cũng khuyên bạn nên rút sớm khi có cơ hội........vì bản chất của HYIP là giới thiệu để thu hút các nhà đầu tư rồi scam:(......một khi số lượng dep giảm đi thì site sẽ scam......mà nhất là những site đổi plan zới quay lại sau những năm tháng ế ẩm thì sẽ sớm scam trong một khoảng thời gian:).......với tình hình hiện tại thì mình nghĩ nó sẽ đi trong vòng 2-3 tuần nữa:|......do đó, bạn cũng nên suy nghĩ lại nếu mún đánh nhanh........
Đây chỉ là những ý kiến với nhận định của mình về site và các biên cố gần đây của nó thôi:)......ko có chắc đc:|......tùy vào bạn vậy:).......đc thì tham khảo ý kiến của mình^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,990
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom