AE cùng nhau share key + backlink + thủ thuật chiến youtube (update thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

frumos69

Junior
Reactions
9
MR
0.004
Bác có FB ko em nói chuyện tý về những vấn đề trên 1 là kháng cáo 2 là chiến thuật blacklink youtube.... và em vẫn chưa hiểu share key đó dùng như thế nào!!!( hay key là từ khoá để mình chiến chủ đề hay thị trường youtube ha!!!)..... nếu chiến youtube hiệu quả thì cách của bạn cũng là 1 phần em thấy nhiều tay to mặt lớn họ dùng cách 2 là tạo 1 fansub cực vừa vừa trên facebook or có trang web với traffic vừa vừa kéo vào là tự khắc nó nên!!!

Stupid

Junior
Reactions
109
MR
0.000
Bác có FB ko em nói chuyện tý về những vấn đề trên 1 là kháng cáo 2 là chiến thuật blacklink youtube.... và em vẫn chưa hiểu share key đó dùng như thế nào!!!( hay key là từ khoá để mình chiến chủ đề hay thị trường youtube ha!!!)..... nếu chiến youtube hiệu quả thì cách của bạn cũng là 1 phần em thấy nhiều tay to mặt lớn họ dùng cách 2 là tạo 1 fansub cực vừa vừa trên facebook or có trang web với traffic vừa vừa kéo vào là tự khắc nó nên!!!
yh cậu ơi.. :)

đâu thấy tác dụng gì đâu? hay sau một thời gian mới được, mấy cái này chịu :(
đúng rồi á bạn.. lên seach SEO thì mấy cái này cũng bổ ích
mà seo backlink có 2 mặt seo vừa thôi chứ làm quá thì dính spam dễ die kênh lắm . 1 ngày vai link làm từ từ nhưng đều là đc :)

đúng rồi á bạn.. lên seach SEO thì mấy cái này cũng bổ ích
mà seo backlink có 2 mặt seo vừa thôi chứ làm quá thì dính spam dễ die kênh lắm . 1 ngày vai link làm từ từ nhưng đều là đc :)
ngày vài link á bác. e vừa chơi tất 500 link =.=!

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
rồi sẽ có bão cuối năm :P

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics