Ae cẩn thận với tên deptraistyle !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
đã giải quyết xong
chỉ là hiểu lầm
1 lần nữa xl deptraistyle !!!!!
Mong Mod close sớm để ae khỏi hiểu lầm nhé ! tks :D

Last edited by a moderator:
chưa rõ dc bạn à, lúc mới mua id thì ban phải kiểm tra chứ. Vì khi cay ID để bán thì ai cũng add vào group id đó để tiền gõ đc vào id chủ group của họ chứ. lúc mua bạn phải đăng nhập vào leave group vì nếu ko thì bạn gõ đc bao nhiêu thì sẽ vào group của họ.
bạn nói như vậy chắc là bạn mới chơi Pix đúng ko vì khi gõ trên soft id của bạn có bị add vào group hay chưa thì biết liền mà

Trời! Việc này phải login và leave khỏi group chứ, mình bán mà chưa leave thì sẽ nhắc người mua login để ra khỏi group ngay. Tuy nhiên việc này là do chủ thớt sơ ý ko kiểm tra mà thôi :)

nếu vậy sao ngay từ đàu ko nói để mình out group,mình thì sợ pri 0 mới cày lên ko dám zoo change pass lun sợ zo ra tăng pri ><

nếu vậy sao ngay từ đàu ko nói để mình out group,mình thì sợ pri 0 mới cày lên ko dám zoo change pass lun sợ zo ra tăng pri ><
Tôi nghĩ bạn deptrai ko phải loại người scam đâu, bạn chủ topic sai rùi ,bạn mua thì phải tự biến nó thành của mình chứ...có dzoo change pass ảnh hưởng gì đến tăng pri đâu ???

sax, bạn này mới chơi pix à, lúc vào soft gõ thấy acc là biết ngay acc nào vào group hay acc nào chua vào group mà

đấy là do cậu gà mà thôi còn kêu gì ai nữa. mua id mà khôg bỏ group cũ lại còn kêu

ae cần thận tên này,bán ID đã add group đyn máu >< lừa đảo vẫn hoàn lừa đảo,thế mà đã tin nó hoàn thiện >< shit ><
bạn sai rồi hầu hết những người cày bán acc pri 0 đều add group chứ k có lừa đảo gì ở đây cả
Sao bạn lại nói mình như vậy.. Tất nhiên mình phải add group rồi chẳng lẽ mình gõ không công à. khi bạn mua xong thì bạn phải check rồi add vào Group của bạn... Lỗi này không phải bên mình. Bạn đừng có nói mình như thế người ta sẽ cười bạn đấy
begs lần sau cẩn thận nhé mua song cứ vào acc leave group rồi out ra chẳng tăng pri gì đâu chỉ khi nào cậu chuyển qua tap works gõ vài codes rồi out mới tăng pri thôi.
nêu ko phải scam thì đừng có ăn 3$ đó của ngta,cày lòi mắt ra,nếu là hiểu lầm thì trả lại,mọi chuyện êm xui,new bie mong mn hiểu cho
thôi dù sao 3$ cũng k phải là số tiền lớn nhưng ai là dân capt chắc cũng hiểu là phải khổ như thế nào mới có đc số tiền đó nên hi vọng deptraistyle trả lại cho beg số tiền bạn ấy đã gõ.
Box captcha là box hòa thuận nhất sắn sàng share với nhau hết mình ai làm đc 3$ để mà cash 1 lần cũng đều biết nó cực khổ ntn nên deptraistyle cố gắng lh với beg để trả tiền cho cậu ấy.
Còn về phía beg nên edit lại bài và công khai xin lỗi deptraistyle để giữ uy tín cho cậu ấy làm ăn nhé

đã giải quyết xopng,chỉ là hiểu lầm của 2 bên
minh cũng là new bie thôi
mod close nhé

Last edited by a moderator:
chính xác, thế là dc rồi nhé ban deptraitlyle.. xem xét gửi lại cho bạn kia 3$= 60k VND
còn bạn begs_nt thì phải công khai xin lỗi bác đẹp giai. thế là tốt rồi.

kó có cam quýt gì đâu bạn,chỉ là hiểu lầm thôi
xin lỗi deptraistyle nhé,mong lần sau bạn sẽ nhắc nhở để ~ new bie như mình ko hiểu lại nóng tính :D
Mod close nhé,để ae khỏi hiểu lầm
Deptraistyle buôn bán uy tín và trả lời tận tình,ko phải scam !!!!!!!!!!!

kó có cam quýt gì đâu bạn,chỉ là hiểu lầm thôi
xin lỗi deptraistyle nhé,mong lần sau bạn sẽ nhắc nhở để ~ new bie như mình ko hiểu lại nóng tính :D
Mod close nhé,để ae khỏi hiểu lầm
Deptraistyle buôn bán uy tín và trả lời tận tình,ko phải scam !!!!!!!!!!!
Mong đây sẽ là bài học cho cậu sau này :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week