AE cẩn thận với các nick clone, trung gian.... dùm _______ 1150$ đã bị SCAM

Bác này chắc nhà giàu nên mới bất cẩn thế, chứ mềnh thì chỉ cần 50$ thôi chắc phải view đi view lại mới chịu sent

bị scam 750$ mà thấy cách nói chuyện của 2 người bình tĩnh như không có chuyện gì vậy nhỉ :binhsua87:. đại gia đến mức vậy sao :binhsua74:

chiến thuật rất hay - 1 uy tín lúc đầy - rùi quảng cáo làm trung gian họ - và trung gian nhiều hơn số tiền mình đã giao dich làm uy tín -- quá lãi là khác =)) nói chung là cứ ngừoi mình biết và 1 số mod uy tín mà trung gian thôi

Mọi sự lừa gạt đều đánh vào lòng tham :)

Hôm nay là ngày gì mà tới gần chục vụ report scam nhỉ. Xem nào.... Các bác chả chịu xem ngày mà giao dịch

Pro cũng dính scam. Bọn dog scam ngày càng lợi hại

hề hề vui phết nhầy :m121:

trời ăn scam nhiêu đó chắc đi tự tử luôn quá

Hôm nay là ngày gì mà tới gần chục vụ report scam nhỉ. Xem nào.... Các bác chả chịu xem ngày mà giao dịch

Pro cũng dính scam. Bọn dog scam ngày càng lợi hại

Vậy nay trước khi giao dịch phải xem ngày :binhsua90:

Scam

trời ăn scam nhiêu đó chắc đi tự tử luôn quá
Theo em thì chẳng tin ai trên cái mạng ảo này cả? Con người đến lúc dồn vào thế bí là làm càn hết thôi, giao dịch cưa tìm anh nào đóng fee bảo hiểm mà bán, xem phí bảo hiểm mà lớn hơn số tiền giao dịch thì ta chia giao dịch ra làm nhiều lần. thế là oki, tham gì mấy nghìn để rồi mất gấp bội lân

càng ngày càng thấy có nhiều cái haizzzzz' dã man, tiền bạc phải sòng phẳng gd lần 1 hoàn thành rồi mới làm lần 2 ngay cả thằng em ruột mình mượn tiền cũng đợi nó trả đã rồi mới cho mượn tiếp chứ nói gì đến thế giới ảo này dễ lộn qua lộn lại cam quýt đầy ra thế mà chưa nhận được tiền mà đã send tiếp lần 2 lần 3 thật ko hiểu nổi

Vẫn là lỗi fake ym sơ đẳng :-s , mong mọi người cẩn thận cho , chậm mà chắc như chủ topic đã nói :m020:

Sao mà bị cam dễ dàng vậy trời :-?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom