Matrix adzrich - adzrich.net - 23h 10/4/2015 - invest share 155%

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.684
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

cachepuon

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Follow me on Facebook
lại thêm 1 ngày nữa T_T chờ dài cổ với ông này mất thôi

cùng 1 site nó thay đổi tên miền thôi, đợi admin chuyển dữ liệu và run thôi

1. Each Ad pack worth will be $5 matures to 130% and repurchase rule is 75%
2 Referral commission will be 10% level 1 only

3. Withdrawal will be daily 150$ max and minimum 10$ and you can withdraw Monday to Thrusday and 1 withdrawal per day .

4 we will have 4% deposit fee and 4% withdraw fee for stability and reserve pool

5 Referral bonus rule - 60% will go to cash balance and 40% will go to repurchase balance.

Rule của nó thay đổi khá nhiều, lợi nhuận là 130%, 75% tái đầu tư. Lâu thu hồi vốn hơn. Dự là sang vòng thứ 4 mới thu hồi vốn nếu lãi vòng nào cũng max. Theo kinh nghiệm của thớt, chiến còn ngon k ?

1. Each Ad pack worth will be $5 matures to 130% and repurchase rule is 75%
2 Referral commission will be 10% level 1 only

3. Withdrawal will be daily 150$ max and minimum 10$ and you can withdraw Monday to Thrusday and 1 withdrawal per day .

4 we will have 4% deposit fee and 4% withdraw fee for stability and reserve pool

5 Referral bonus rule - 60% will go to cash balance and 40% will go to repurchase balance.

Rule của nó thay đổi khá nhiều, lợi nhuận là 130%, 75% tái đầu tư. Lâu thu hồi vốn hơn. Dự là sang vòng thứ 4 mới thu hồi vốn nếu lãi vòng nào cũng max. Theo kinh nghiệm của thớt, chiến còn ngon k ?

thích thì nhích thôi cậu à, tớ thì vẫn chiến, còn anh em chiến hay ko thì tuỳ :)

thằng này rắc rối quá
tại site trước nó thất bại, nhiều ng đòi refund. Nó lịch sự lắm, mình pm bảo refund, chưa đầy 1 phút tiền về luôn. Nó bị khóa PP chắc là do ông nào ko gọi nó refund mà dispute ấy mà. Đen cho nó thôi. Mình refund hôm trước may quá. Giờ ông nào refund thì không biết bao h lấy đc. chắc chờ nó gỡ limit mới nhận lại đc .
uhm ko có paypal thì tớ k chơi :D Chơi dạng site này tớ chỉ chơi paypal :)
Chủ thớt còn site nào cảm thấy đc, cho ae theo với ^^

tại site trước nó thất bại, nhiều ng đòi refund. Nó lịch sự lắm, mình pm bảo refund, chưa đầy 1 phút tiền về luôn. Nó bị khóa PP chắc là do ông nào ko gọi nó refund mà dispute ấy mà. Đen cho nó thôi. Mình refund hôm trước may quá. Giờ ông nào refund thì không biết bao h lấy đc. chắc chờ nó gỡ limit mới nhận lại đc .

Chủ thớt còn site nào cảm thấy đc, cho ae theo với ^^
dạo này mình hơi bận nên để xem thế nào đã :) site thì cũng có nhiều mà thời gian chơi thì ko có :D Thức đêm kiểu mấy site này thì sáng khỏi đi học lun :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,759
176,214
Latest member
benguyzn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week