mjnh cug hay choi the loại rut gọn link, treo tool $ tăng ầm ầm, đến ngày rút nó baned cmn tài khoản@@ . ko it site này ra sao,, hóng thuj....

Tóm lại là đã nhận đc tiền chưa?
Cứ đều đều hơn chục k view tự dưng tụt hẳn 1 ngày xuống 0 thì khác nào lạy ông tôi ở bụi này

Chờ nhé, được pay làm ngay 1 video hướng dẫn chi tiết.

View attachment 83772
đã ref cho bác, add skype tâm sự xíu bác ơi. Đang cần cái link dowload iso win7 64bit (có driver của vultr) mà ko tìm ra để cài trên vultr vps, help với.

đã ref cho bác, add skype tâm sự xíu bác ơi. Đang cần cái link dowload iso win7 64bit (có driver của vultr) mà ko tìm ra để cài trên vultr vps, help với.
SAo không đăng kí trên trang của vultr luôn cho khỏe bạn, mình dùng winserver 2012 cũng thấy mượt phết. Vultr luôn.

SAo không đăng kí trên trang của vultr luôn cho khỏe bạn, mình dùng winserver 2012 cũng thấy mượt phết. Vultr luôn.
ah, tại thấy dùng winserver 2012 16$/month nên cài custom iso cho giảm chi phí. Vậy để mình dùng winserver 2012 luôn, đang được 50$ miễn phí. Thank bác nhé.

đã ref chờ proof r chiến. đệ ADF chả nhẽ n không có hệ thống phát hiện gian lận của ADF nhỉ

cài được winserver 2012 rồi mà lúc đăng nhập để vô win không biết password. Vụ này xử sao vậy thớt.

Attachments

19.9 KB · Views: 68
View attachment 83772
thui đừng làm Video... mất thời gian hơn là bro hướng dẫn = hình ảnh (chụp màn hình)
bro sửa lại #1 cho chi tiết với... nhiều newbie ref theo thớt rùi nhưng mà còn chưa biết mấy cái vụ cài VPS, chạy tôol cụ thể thế nào... (như iem đây)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom