SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

đã reg
id : hongo
PM: U6288105
đã mua 1 gói adpack 2$

hiện tại mình vừa về cuối ngày mình sẽ tổng hợp rcb cho các bạn nhé .

Proof của ai ạ ? Hay proof của thớt ? Nguyên tắc của người đi tuyển ref là bao giờ cũng là người tiên phong đi đầu tư trước, rút được tiền rồi mới mời anh em vào cùng tham gia.
Thời có đầu tư đâu mà lấy tiền RCB hả trời. :D Proof chưa có còn bày đặt lừa anh em.
mày nghĩ 1k $ của mày là to à mày solo tiền với tao ko trung gian 100$ vui vẻ chấp cả tiền mày cầm rcb clickrev bố mày có 16k $ đấy nếu mày hơn xin mời mày ăn .
mày chưa biết site này thì im mẹ mồm vào ,tao ko tranh ref clickrev với mày,nên mày cũng im lặng mà chơi .
https://mmo4me.com/threads/danh-cho-nhung-ai-co-von-khong-biet-lam-gi.230739/ bonus cho mày nè .

DÙ BẠN NHIỀU TIỀN ĐẾN ĐÂU THÌ DỰA VÀO LỜI NÓI CỦA BẠN CŨNG ĐÁNH GIÁ ĐƯỢC BẠN LÀ LOẠI NGƯỜI NÀO RỒI. SORRY VÌ ĐÃ LÀM PHIỀN.
xin lỗi bạn tôi là loại người đánh giá con người theo những thứ tôi thấy :
-mày là ai trong xã hội
-mày đi xe gì
-ví mày có bao nhiêu tiền
-mày có bao nhiêu tiền .hết
xin lỗi nhưng mình k tiếp thể loại phá topic của người khác xin mời ra ngoài :rolleyes:

Bạn chủ topic lịch sự trong lời nói nếu không mình buộc phải banned bạn vì lời lẽ xúc phạm người khác nhé
Thân !

mình không biết nó tốt đến đâu nhưng chủ thớt , ăn nói có vẻ khó nghe quá, bạn ấy cũng chỉ góp ý như vậy thôi có nhất thiết phải nặng lời như vậy không?
đã ref nhưng xem tình hình sao đã

ref cho bạn xong, đã mua 10 shares roài nhé bạn,
acc: khoa02061986
RCB qua pm cho mình nhé :D : U1536276
thank bạn :D

đã reg
id : hongo
PM: U6288105
đã mua 1 gói adpack 2$
Đã mua 8 adpack hóng rb của thớt PM: U5836841 :rolleyes:
các bạn xem dùm mình các bạn dep qua cổng nào nhé,do site nó có cách chống rửa tiền khá hay dep tiền nào nhận rcb tiền đó nên mình sẽ chỉ rcb theo loại tiền các bạn đã dep

các bạn xem dùm mình các bạn dep qua cổng nào nhé,do site nó có cách chống rửa tiền khá hay dep tiền nào nhận rcb tiền đó nên mình sẽ chỉ rcb theo loại tiền các bạn đã dep

vậy thì mình dep qua cổng PP ak cậu
mail PP: [email protected]

Bên trái trang có ô vuông 3 gạch ngang đó ,chọn account activity ,rui nó có mấy lựa chọn đó thớt :D
k dep nó ghi free còn dep rồi ghi paid thế thôi :eek:

2236
mai nguyen
kiemtienbet
[email protected]
0
Free
2148
Hiep Le Hoang
hoanghiep
[email protected]
0
Paid
2149
lucky tran
luckytran
[email protected]
0
Paid
2181
Nghia Duong
hongo
[email protected]
0
Paid
2207
Tung Bui
blackwing96
[email protected]
0
Paid
2315
Tran Dang Khoa
khoa02061986
[email protected]
0
Paid

mình muốn ref nhg chỉ có bitcoin, bạn có thể nhận ex bitcoin qua pm cho mình để mình đầu tư dc ko?
nên đầu tư bằng paypal vì số tiền sẽ hồi vốn trong 3-5 ngày hiện tại nên nếu sảy ra scam còn disput ,mà admin k thể tẩu số tiền quá lớn 1 lúc .nên khả năng đầu tư bằng paypal lãi 99% :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week