SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đầu Tư = PP Hay PM Cũng Vậy Thôi Bác Àk . Tụi Nó Tính Kỹ Rồi . Site Này Lâu Nhất Cũng 10 Ngày Nữa La Scam . Đừng Thấy Ham Lãi Cao Mà Bu Vào . Chết Khi Nào Không Biết :rolleyes::rolleyes:
Thế bác này k hiểu cơ chế về paypal rồi.hiện tại site này 10 ngày scam mình sẽ hỗ trợ k bao giờ có thể lỗ nhé với bạn đầu tư bằng paypal

mình nghĩ nó sẽ sống đến giữa tháng 3 và off cổng PP Sau đó là k pay or pay nhỏ giọt và từ từ là chuồn các bác canh mà chiến :)) :D:D:D:D:D

mình nghĩ nó sẽ sống đến giữa tháng 3 và off cổng PP Sau đó là k pay or pay nhỏ giọt và từ từ là chuồn các bác canh mà chiến :)) :D:D:D:D:D
paypal giờ chuyển disput từ 45 ngày >180 ngày nên chơi kiểu gì cũng sure win nhé !
với lượng lãi chia bằng lượng dep share nên site này cực kì triển vọng
và 1 điều nữa nếu admin tính chuồn cổng paypal ngay lập tức mình sẽ làm 10 disput từ chính nick của mình cùng 1 lí do
thì chắc chắn paypal của admin sẽ bị đóng :D
và chờ đợi tiền disput tiền về thôi :p

Ừ Bạn Xem Đi là Biết . Chưa Có Site nào Lãi Cao Mà Chưa Scam Cả . Paypal Chẵng Lẻ Nắm Chắc Về Tụi Nó Àk . Bạn Không Nghe Câu Lừa Đảo Có Tổ Chức Là Gì Àk . Nếu Bạn Tin Tưởng Trang web Đó Thì Bạn Đầu Tư Vài Trăm USD Đi Là Biết Liền :rolleyes::rolleyes::p:D
xem # 269 mình đầu tư site này từ đầu và đã hồi vốn và lúc đó do ko có paypal nên mình đem tất cả tiền pm đi đập site này cơ :D

paypal giờ chuyển disput từ 45 ngày >180 ngày nên chơi kiểu gì cũng sure win nhé !
với lượng lãi chia bằng lượng dep share nên site này cực kì triển vọng
và 1 điều nữa nếu admin tính chuồn cổng paypal ngay lập tức mình sẽ làm 10 disput từ chính nick của mình cùng 1 lí do
thì chắc chắn paypal của admin sẽ bị đóng :D
và chờ đợi tiền disput tiền về thôi :p
Chủ thớt cam kết thế này. OK mà chiến. ít nhất nếu nó SCAM cũng có chủ thớt trả GỐC đúng không nhỉ. Chủ thớt khi nào có site ngon DEP bằng PP mình ref cho bạn, miễn sao làm đúng cam kết RB, và disput là OK

Chủ thớt cam kết thế này. OK mà chiến. ít nhất nếu nó SCAM cũng có chủ thớt trả GỐC đúng không nhỉ. Chủ thớt khi nào có site ngon DEP bằng PP mình ref cho bạn, miễn sao làm đúng cam kết RB, và disput là OK
cách chơi của mình chỉ dành cho những bạn ăn bằng tiền rcb nhé ,dep tiền vào paypal
ADD FUND
chỉ ăn bằng tiền RCB nhé.k rút lãi nhé để dễ disput :D

Nó Mà Scam Thì Chủ Thớt Trả lại Cho bạn . Nó Mà Trả Bạn 1 Ngàn nào Tôi Sẽ Trả Lại Ban 10 Ngàn Oke . Doanh Nghiệp Lớn Còn Lừa Đảo Nói Gì Đến Mấy Tụi Trên Này . Vậy Bạn Đầu Tư Nhiều Nhiều Vào . Để Chủ THớt Trả Lại :p:rolleyes::rolleyes:
nick clone vào phá rồi haiz

Nó Mà Scam Thì Chủ Thớt Trả lại Cho bạn . Nó Mà Trả Bạn 1 Ngàn nào Tôi Sẽ Trả Lại Ban 10 Ngàn Oke . Doanh Nghiệp Lớn Còn Lừa Đảo Nói Gì Đến Mấy Tụi Trên Này . Vậy Bạn Đầu Tư Nhiều Nhiều Vào . Để Chủ THớt Trả Lại :p:rolleyes::rolleyes:
Nhìn nick bạn mình có thể đoán bạn là newbie nếu k nắm rõ về paypal xin vui lòng tìm hiểu kĩ
REF mình hiện tại đầu tư gần 10.000$ nên mình k thể hoàn trả đc .
nhưng hoàn toàn hợp lí nếu nó là cổng paypal .với paypal thậm chí nó có thể bỏ tiền túi ra trả disput cơ :D

Còn 1 điều nữa cho bạn hiểu mình biết bạn close nick ,nhưng mình vẫn sẽ dẫn chứng cho bạn .paidvert chắc bạn biết paypal của nó bị limit 1 triệu đô :D
Thằng jo nó hợp thức hóa tiền quá khủng mà còn k nuốt đc tiền paypal kìa :D

Đôi khi phải có lòng tin chứ bạn. :)

Tất nhiên admin có cách nuốt trọn số tiền của các bạn bằng cách hợp thức hóa ,nhưng cách hợp thực hóa tiền paypal là 1 điều quá là khó
Muốn hợp thức hóa điều kiện là
-Lãi ~180 ngày hồi vốn mới nuốt đc nhé :D
-Mà điều này cực kì vô lí vì chỉ cần lãi quá 30 ngày sẽ có disput và paypal admin sẽ nằm ngắm tiền :rolleyes:
-Muốn lãi admin sẽ phải chuồn cổng paypal trong 1 vài ngày tới ,và lúc đó sẽ có disput và ....:rolleyes:
=> Tóm lại admin sẽ chỉ biến thành ponzi đc nếu lượng tiền chính là dep PM nhé :eek:,và chút nữa mình sẽ viết 1 bài cảnh báo mem bên mục chat mời bạn ghé qua ;) do tiền nhàn rỗi từ vụ paidvert nên mình biết thừa thời điểm này sẽ ra cực nhiều site dạng này ,nhưng sẽ tìm mọi cách bỏ paypal nhé,nếu site vẫn giữ paypal thì đảm bảo k admin nào hoàn thành ý đồ của mình đc :rolleyes:

Níck Mình Không Có Gì Là Ngon Cả . Nhưng Bạn Tự Hiễu Đi Nhé . PayPal Không Phải Là Cơ Quan Điều Tra Nhé . Site Đó Mà Scam Thì Cùng lắm hắn Mất Vài Ngàn USD . Nó Còn Lại Khoảng Vài Chục Ngàn . Ngu Gì Nó Không Scam . Tụi Nó Thả Tép Bắt Tôm Thôi bác Àk . Tụi Nó Cũng Pay Cho Thớt Đều Đặn . Nhưng Đến 1 Lúc Thớt Đập Vào Nhiều Thì Nó Scam Cũng Chưa Muộn :rolleyes::rolleyes:
với paypal k thể chuồn tiền đi đc,mình chỉ nói bạn thế thôi còn topic mình là tuyển ref nên LẠI mời bạn ra ngoài :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week