SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

các bạn k báo danh thì check inbox nhé,còn thiếu ai reply lại mình nhé !!

Mình vừa mua thêm 2 share = PM hôm nay mà bạn check lại giùm mình

^^ Bên PP còn $1.5 để mai RCB qua bển mua thêm dc 1 share nữa :))

Vấn đề là cậu không gia hạn mà đưa thẳng vào mượn proof và lờ đi rules. Mong cậu gữi proof của cậu không che vào tối nay nhé.
vì vài vấn đề về cheat ,e cheat rất nhiều nick nên bắt buộc e phải che mod thông cảm
ngay sau khi dep e tuyển ref luôn nên lúc đấy chưa có poof nhé

Thông báo: Hiện tại site đang có mức lãi cực tốt 1%/30 phút
Mình đã rb đc tất cả các bạn dep bằng PM,và mình có 1 lời khuyên vào thời điểm này tất cả các bạn tất cả các bạn dep bằng pm nên dừng lại ,mình muốn tất cả các bạn tham gia ref của mình đều đem về lãi.
Nên bắt đầu từ thời điểm này đến 12h đêm ngày 8-3 mình sẽ rb nốt cho những bạn dep pm.còn sau 12h đêm tất cả dep bằng perfecmoney mình xin ko rb nữa .
Tất cả các bạn đã dep bằng pm phần Re-purchase Balance mình sẽ rb chuyển qua tỷ giá của paypal .

Mình vẫn ủng hộ các bạn dep bằng paypal nhiệt tình nhé,và cách chơi đảm bảo đem về lãi cho các bạn có paypal là bạn sẽ invest liên tục vào site .bằng cả Re-purchase Balance+Cash Balance tuyệt đối ko rút đồng nào nhé và nhận tiền chính từ nguồn rcb của mình .mình sẽ rcb 100% - 3.5% fee rút cho các bạn .Thân !

vừa mua thêm 1 share nữa là 5 share.mình chưa dc rcb thead ơi paypal [email protected] thead check nha. cứ có $ trong đó là mua hết :D:D:D
chuẩn đó là chiến thuật với paypal nhé bạn.nếu k rút đồng nào từ site thì khi disput khả năng win đến 99%,paypal hiện tại mình sẽ tổng hợp lại cách thức RCB vì cứ 5 phút lại có 1 bạn mua thêm 1 2 share nên mình k thể rcb ngay đc .

do bạn dep nhiều nên mình xin rb 1 cổng chuyển đúng tỷ giá tiền cho bạn nhé ,vì nếu rb 2 cổng sau này site bắt tái đầu tư thì mình sẽ rất khó rb cho bạn ;)
Chuyển cho minh qua PM Với nhé: U7310730
Tiền mình rút nó báo sai id. Mình hỏi tý. Với Pm thi mình nhập thông tin gi vào nhỉ: Mail, ID, hay là U

chuẩn đó là chiến thuật với paypal nhé bạn.nếu k rút đồng nào từ site thì khi disput khả năng win đến 99%,paypal hiện tại mình sẽ tổng hợp lại cách thức RCB vì cứ 5 phút lại có 1 bạn mua thêm 1 2 share nên mình k thể rcb ngay đc .
vậy cứ gom đủ 10 share mình báo để bạn rcb cho mềnh nhá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week