SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

20share ban oi :(
ok xin lỗi,mình sẽ rb vào ngày hôm nay cùng với các bạn ref trong ngày nhé,vì rb linh tinh xong mình k nhớ đc :D

Bạn chưa gửi lại cho mình à? Đợi mãi
Username :nhcanh
Sponsor :1163
PP: [email protected]
mình sẽ tự rb vào 12h đêm nay ,bạn ạ ! vì giờ nhiều ref mua 1 2 add bằng tiền tái đầu tư nên giờ mình rcb riêng sẽ loạn khó rb đc

mình sẽ tự rb vào 12h đêm nay ,bạn ạ ! vì giờ nhiều ref mua 1 2 add bằng tiền tái đầu tư nên giờ mình rcb riêng sẽ loạn khó rb đc
bạn phải có cái file excell chứ làm vậy sao biết dc ai rồi ai chưa :3 mà hỏi cái là sao mình mua share từ repuchage j đó k dc nhỉ ??

bạn phải có cái file excell chứ làm vậy sao biết dc ai rồi ai chưa :3 mà hỏi cái là sao mình mua share từ repuchage j đó k dc nhỉ ??
bạn xem đủ tiền chưa tích vào Re-purchase Balance
mình vẫn ghi vào excell nhưng cứ tý lại có người mua thêm 1-10share liên tục nên mình muốn để gom lại paid 1 thể

Cậu để ý là phải chọn cổng Paypal nha, nó mặc định Payza;)
2 bạn cho cảm nhận lãi sau 1 ngày đc ko :D

Thông báo :
-Do hiện tại site chỉ cho rút 1 ngày 1 lần mà ref mình dep tận 3 cổng nên hôm nay mình sẽ rcb lượng bên PM trước nhé vì nó~40$ rồi :confused:
-Paypal hiện tại là 27$ nên sẽ để hôm sau nhé
-Payza là 9$ ( các bạn dep payza vui lòng chờ nhé :( )

Lãi rất ngon, tầm 25%, cứ thế này thì cỡ 7-8 ngày là hoà vốn.
mình tính lãi bên mình tầm hơn 33% ngày cơ :eek:
bạn rút lần nào chưa

2 bạn cho cảm nhận lãi sau 1 ngày đc ko :D
Mình chưa vào kiểm tra xem lãi bao nhiêu. Để nhiều nhiều rút một thể, Đợi bạn RB xong rồi rút gốc về

Mình đợi hoà vốn rút luôn, nó mà scam thì dis, rút trước sau này dis vướng chân:cool:
chuẩn mem inves paypal đây rồi
Mình chưa vào kiểm tra xem lãi bao nhiêu. Để nhiều nhiều rút một thể, Đợi bạn RB xong rồi rút gốc về
do site chỉ cho rút 1 lần 1 ngày tránh tình trạng biến tướng sớm thành ponzi nên hnay mình sẽ rb cho các bạn dep pm trước :(
còn về hồi vốn thì mình hồi vốn hôm qua rồi hnay đập thêm loạt share mới :D

chuẩn mem inves paypal đây rồi

do site chỉ cho rút 1 lần 1 ngày tránh tình trạng biến tướng sớm thành ponzi nên hnay mình sẽ rb cho các bạn dep pm trước :(
còn về hồi vốn thì mình hồi vốn hôm qua rồi hnay đập thêm loạt share mới :D
Có site nào tiềm năng inbox mình ngâm cứu với nha. Ref cậu nhiệt tình:)

Có site nào tiềm năng inbox mình ngâm cứu với nha. Ref cậu nhiệt tình:)
ok cậu có thằng này ngon lắm những lãi ít,và min rất to nhưng đảm bảo sống ít nhất vài tháng nữa ;)

Rb cho mình 10 share như đêm qua bạn nói qua PM cho mình với nhé

U4148872

Thank

Rb cho mình 10 share như đêm qua bạn nói qua PM cho mình với nhé

U4148872

Thank
ok bạn để tổng hợp 10 giờ rb nhé bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772