Matrix AdsRewardDaily - new zeek clone - 1.5-2$ hàng ngày

Status
Not open for further replies.
không liên quan nhưng sao bé nhà bác xuống hạng dữ vậy :( em vẫn bình chọn đều đều mà

thôi thớt ơi ! mấy bác lên toàn share mấy cái site chẳng ra j, có share nên share site ngon, chứ mục đích câu ref này thấy cũng nản

thôi thớt ơi ! mấy bác lên toàn share mấy cái site chẳng ra j, có share nên share site ngon, chứ mục đích câu ref này thấy cũng nản
Mình gà nên chẳng biết site tốt xấu thế nào. Hì. Cậu biết site nào ngon thì share giùm cho mọi người chiến với
choi làm sao inbox hướng dẫn mình tí đi thớt
xem ở #1 cậu nhé

Mình gà nên chẳng biết site tốt xấu thế nào. Hì. Cậu biết site nào ngon thì share giùm cho mọi người chiến với

xem ở #1 cậu nhé
ko, nhưng những site mình đã chơi qua thì chắc chắn mình biết nó tốt hay xấu, chứ ko phải = việc câu ref :3

ko, nhưng những site mình đã chơi qua thì chắc chắn mình biết nó tốt hay xấu, chứ ko phải = việc câu ref :3
Hì. Mình thì chả biết nó tốt hay xấu. Còn cho rằng nó tốt hay nó xấu là tùy quan điểm từng người. Hì. Có thể nói lý do vì sao bạn cho rằng site này là xấu đc ko?
Cứ thể hiện quan điểm của mình. Cũng là tốt cho mọi người nữa.

Hì. Mình thì chả biết nó tốt hay xấu. Còn cho rằng nó tốt hay nó xấu là tùy quan điểm từng người. Hì. Có thể nói lý do vì sao bạn cho rằng site này là xấu đc ko?
Cứ thể hiện quan điểm của mình. Cũng là tốt cho mọi người nữa.
mình không có ý là site xấu, nhưng rate thấp, dạng này như kiểu bán hàng đa cấp, người vào sau lúc nào cũng thu nhập thấp

mình không có ý là site xấu, nhưng rate thấp, dạng này như kiểu bán hàng đa cấp, người vào sau lúc nào cũng thu nhập thấp
Hình như bạn nhầm ở đâu rồi đó :D Chắc chưa chơi mấy site kiểu như zeek hả ? Người vào sau thì chỉ sợ bị scam thôi , chứ kiếm tiền vẫn ngon :oops:
Cái giống như bán hàng đa cấp là mấy cái tuyển ref rồi bán gói gì gì đó cho ref mình hưởng hoa hồng :p

Last edited:
thím gmail nguy hiểm kinh, cái này ref ăn đc nhiêu đâu chứ, có ng share cho là hạnh phúc rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,820
Latest member
nhlb011

Most viewed of week

Most discussed of week