Matrix AdsRewardDaily - new zeek clone - 1.5-2$ hàng ngày

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,221
MR
10.263
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Admoreprofit đã scam chính thức nên giờ bổ sung cho anh em 1 site clone zeek nữa chiến cho vui. Không ngoại trừ khả năng đây là site cùng 1 admin với ADM. Thế nên ai chán thể loại này rùi thì nghỉ. Ai muốn chiến cứ chiến. Thực tế những site thế này vào sớm ăn sớm, nghỉ sớm là khoẻ

Cũng như các site zeek clone khác site này cũng cho mỗi người 100$ ban đầu sau đó mỗi ngày phải post 1 quảng cáo và gửi link quảng cáo cho admin duyệt sau đó $ sẽ cộng vài tài khoản. Có khác 1 chút thời gian chờ không phải 60 ngày nữa mà là 30 ngày. Và gói quảng cáo cho lọi nhuận trong vòng 6 tháng (180 ngày)

Một sẽ được cung cấp một gói phần mềm miễn phí, trong đó một quảng cáo trực tuyến có thể được đặt hàng ngày, trong thời gian 30 ngày. Sau đó, một khi những 30 ngày đã trôi qua, người ta có thể lựa chọn để nâng cấp. Để làm như vậy một thuê bao trả tiền là cần thiết, nhưng giá cả rất phải chăng. Có năm các gói khác nhau một nhà xuất bản có thể lựa chọn, đưa ra một nhiều tùy chọn để lựa chọn những gì phù hợp nhất với người đó, tùy thuộc vào ngân sách cụ thể, nhu cầu và sở thích.

Miễn phí :. Bắt đầu với một gói miễn phí
Bước 1: Đặt 1 quảng cáo trực tuyến mỗi ngày trong 30 ngày.
Bước 2: Sau khi 30 ngày bạn đã kết thúc, nâng cấp bằng cách đăng ký một trong các gói trả tiền

Trả tiền: Bắt đầu với một gói trả tiền
Bước 1 : Chọn một eWallet SolidTrustPay »Perfect Money »Ego Pay tiền
Bước 2: Mua một gói ARD liệt kê dưới đây. Mua trọn gói là cuối cùng và không hoàn lại.

plan 1.jpg

Cách post quảng cáo:

Bước 1:
Đăng nhập vào trang dash boads, chọn Today Task. Copy nội dung quảng cáo và kick chọn Go to steps 2

Bước 2: Chọn nơi muốn post quảng cáo (Ở đây mình chọn twitter)

zeek 2.JPG

Post lên tường như vậy
zeek 3.JPG

Kick vào nơi mũi tên chỉ để hiển thị link quảng cáo đã post

zeek 4.JPG

Copy link và tắt cửa sổ twitter
chọn Go to Step 3

zeek 5.JPG

Bước 3: Trả nhiệm vụ hàng ngày cho Admin theo mẫu

zeek 6.JPG

Vậy là xong. Các bạn chờ admin duyệt tiền sẽ đc cộng vào tài khoản

Đây là link giới thiệu của mình. Hãy ref ủng hộ mình nhé: http://www.adsrewarddaily.com/signup.htm?ref=hourlymonitor

Proof DEP: Đã nạp 10$ vào chiến em nó nhé!

untitled-14-jpg.37298

RCB: Như thường lệ là 80%

Lưu ý. Site này 80% là cùng admin với ADM nên anh em nào muốn chơi thì ăn cho sớm. Không phải là 1 site chơi dài hạn như AGN

Tuy nhiên nếu ai muốn ăn nó có thể DEP sớm mua gói 150$ + 10$ nâng cấp còn không thì cứ free mà chơi. Vừa chơi vừa nghe ngóng. Site chỉ cho phép đăng ký 1 acc/ 1ip nên nếu bạn nào muốn lập nhiều tài khoản cẩn thận nhé.

Cập nhật Proof Paid

The amount of 14.59 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U3825196->U2088713. Date: 04:57 18.09.14. Batch: 68710546.

Cập nhật thêm: Những ai là ref của mình và đã up trước ngày 15.09.2014 thì yêu cầu rcb theo mẫu sau:

Usename: VD: abc,xyz
Ngày DEP: VD: 15/09/2014
Tài khoản nhận RCB:
VD: Uxxxxxxx

Ai không không đăng ký theo mẫu mình không RCB ráng chịu

Last edited:
Còn 2 ngày nữa site sẽ bắt đầu chạy. Anh em ref nhanh chiến gọn nhé. :D

Cái này đc ý nhĩ :D
30 ngày là quất rồi khỏi đợi 60 ngày như mọi lần :oops:
cái này giống như tg admin adm chuyển qua cái này và đổi rule 1acc/ip sợ bị cheat như bên kia :rolleyes:
đã ref cho thớt !

Cái này đc ý nhĩ :D
30 ngày là quất rồi khỏi đợi 60 ngày như mọi lần :oops:
cái này giống như tg admin adm chuyển qua cái này và đổi rule 1acc/ip sợ bị cheat như bên kia :rolleyes:
đã ref cho thớt !
Oke! Tại post mấy ngày trước rùi mà do còn ko rõ thằng Admin là thằng nào nên xoá đi không dám cho anh em ref theo. Giờ chắc tới 80% là thằng Admin này rùi. Với lại Plan thay đổi nên cứ thử phát coi sao. Anh em chiến nhanh rút gọn kẻo bị scam như lần trước.

reg acc từ hôm qua rùi,lúc đó chưa biết topic này nhưng cho em lót dép hóng cái :D:D

đã red cho thớt
ID: ddenden123

Không để link ref trong topic người khác nhé @ddenden123

đã đăng ký từ 2 ngày trước. Định viết bài nhưng lười và ko rõ vách đăng ảnh hướng dẫn

site này chắc là cùng admin với admore thôi, cách thiết kế site, giao diện y hệt mà. ăn 1 vố đầu tư vài trăm $ mua vip nhọ :oops::oops::oops:

các bạn nên cẩn thận với site này nhé , adm vs nó là một , site adm scam rồi chuyển qua site mới kiếm tiếp , các bạn có ý định chơi nên đánh nhanh rút gọn nghe ngóng thông tin từ mọi nơi ko để cho admin site scam tiếp .

đã ref cho thớt

post quảng cáo đều nhé mọi người

sao bit site nay cua admin adm vay ban
no cam vay sao dam choi
:(
Đoán dựa vào nhiều yếu tố :D
Sao biết HYIP scam mà vẫn chơi?
:)

Sau 1 tháng có lương ổn định không vậy . Nếu nó được lâu như zeek em chơi dài hơi lun á. Site có lâu chưa anh? Xác suất scam cao ko??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom