Matrix AdsRewardDaily - new zeek clone - 1.5-2$ hàng ngày

Status
Not open for further replies.
cái này giống adm bắt dep tiền ngoài vào ko lấy tiền từ wallet để dep híc

mọi người ơi cho tớ nhờ với
tớ đã rút tiền cách đây 1 tuần rồi mà sao chưa thấy tiền về. giờ làm sao đây nhỉ? sao mà lâu thế không biết, mình vẫn tiếp tục post ad hằng ngày

menh moi rut hom qua nếu 1 tuần chưa về rồi thì hơi nguy đợi 10 ngày xem thế nào nếu mà ko về thì viết mail cho nó

mọi người ơi cho tớ nhờ với
tớ đã rút tiền cách đây 1 tuần rồi mà sao chưa thấy tiền về. giờ làm sao đây nhỉ? sao mà lâu thế không biết, mình vẫn tiếp tục post ad hằng ngày

Trên trang nhất nó đã thông báo thời hạn with tối đa là 10 ngày mới paid nhé cậu, gắng đợi thêm cho tròn 10 ngày xem sao, nếu đến đó mà chưa đc paid thì viết ticket, còn nếu ko được nữa thì admin đã bán cam =.=!:confused:

tớ 8 ngày rồi = sáng mai là tròn 9 ngày

Có vẻ như admin chờ đến ngày thứ 10 mới chịu paid...AE nào rút đc thì đừng có dep vào chiến nữa nhé :confused:

hết hạn rồi :| đợi nó paid rồi dep tiếp vậy :D

Đệt, with 16$ đc 4 ngày rồi, chờ nó paid hồi hộp wa :(, bác nào mới rút đc thì vui lòng post proof lên cho AE có niềm tin nhé :oops:

Site đã chính thức scam rồi nhé, site giờ ko còn truy cập vào được nữa, hjc :confused:.

Xác nhận là site đã ko vào đc. 90% là em nó sẽ ko online trở lại. Những bạn tham gia từ đầu đều đã có lãi.
Những bạn vào sau thì xác định. Hi vọng số vào sau không nhiều.

Xác nhận là site đã ko vào đc. 90% là em nó sẽ ko online trở lại. Những bạn tham gia từ đầu đều đã có lãi.
Những bạn vào sau thì xác định. Hi vọng số vào sau không nhiều.
mình mới nhận hôm qua - lại dep 10 $ tiếp - chưa hoà vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,504
Latest member
w88direct

Most viewed of week