Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Cập nhật cách post ads cho các bạn chưa biết

post ass siêng có được 10$ bonus nâng cấp ko con phồng :binhsua09:mà có được chơi free giống như zeek ko đã phồng ?

thì như zeek ngày xưa thôi! Tăng 100point khi reg và sau 2 tháng phải tốn 10$ upgrade :)
Hổ trợ thanh toán bằng nhiều hình thức kìa

Last edited by a moderator:
Báo danh cho vui nào user sgame3d

RB 100% cho 10 bạn đầu, cho mình hỏi là sao vậy nhỉ? RB có nghĩa là gì vậy bạn thớt :binhsua10:

Refback đó bạn! Tức là mình sẽ trả lại khoản tiền hưởng được từ các bạn thông qua hệ thống ref của nó :m021:

site này chiến cũng lâu rồi. lúc trước nó là rev share, sau ra matrix, money cycle rồi penny auction. Hôm trước balance còn dư gần 20 usd, úp thử lên silver mà tết nhất nên k chiến được, thấy cũng khó nhằn, phải mua thêm sample bids rồi cho đi mới được vip point.
Dù sao thì cũng là 1 site design đẹp, có skype chat room, a e vào đó mà hóng, thấy moi ngày bàn tán cũng nhiều lắm

Refback đó bạn! Tức là mình sẽ trả lại khoản tiền hưởng được từ các bạn thông qua hệ thống ref của nó :m021:

à, tức là khi mình nạp tiền vào 100$ và bạn được hưởng 5$ từ đó thì bạn sẽ gửi lại cho mình 5$ đó phải không bạn?

site này nó ở Spain, còn thằng Zeek cũ ở đâu ấy nhỉ ? Chưa có thông tin về địa chỉ nhà nó ở đâu ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week