Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Jetli

Senior
Reactions
91
MR
0.000
cho hỏi là nếu mình chơi thêm 1 tuần nữa và chắc được khoảng >120 point khi đó mình up silver thì sẽ như thế nào vậy bạn? được lợi gì? và thiệt hại gì? :(

mmoclub

Junior
Reactions
90
MR
0.000
Thế sau 60 ngày Point = 160 điểm rồi ta nạp 10$ vào thì bao nhiêu ngày nữa ta rút được 10$ ra

KKo nên bạn à! Đừng nóng vội :m014: Cứ bình tĩnh và kiếm từ 220 - 300 point đi :m014:
Vì phải có số VIP trên 100 VIP thì may ra sau này mới có lời như Zeek ngày xưa dc :m021: Còn mà dưới thì khá khó khăn à :m131:

- - - Updated - - -

Thế sau 60 ngày Point = 160 điểm rồi ta nạp 10$ vào thì bao nhiêu ngày nữa ta rút được 10$ ra

Bạn tính vậy là sai rồi! số point dc chia như nhiều ít tùy theo ngày nha bạn!
Thấp nhất 1 - 1,5 point (T6 - CN) - 1,5 - 2point (T2 - CN)

Vì thế bạn có thể kiếm hơn 200 point :)

vì mình vào thấy nó để số point của tài khoản Free chỉ còn 25 ngày là Expired rồi mà :binhsua04:

- - - Updated - - -

Your Free membership Expire in 25 days, 1 hours, 46 minutes, 0 seconds [h=2]Join/Renew Our Expandable 2x5 Matrix![/h]
đấy, dòng này nghĩa là sao bạn?

có mà, bạn vào xem lại thử đi, lúc vào chỗ phần để upgrade đó, nó sẽ hiện lên số ngày còn lại, bạn nghiên cứu xem giúp mình nó là gì vậy, vì nếu nó bắt trong vòng 30 ngày phải upgrade thì soa nè :(

Your Free membership Expire in 25 days, 1 hours, 46 minutes, 0 seconds
Join/Renew Our Expandable 2x5 Matrix!

honkhoi

Junior
Reactions
13
MR
0.000
vì mình vào thấy nó để số point của tài khoản Free chỉ còn 25 ngày là Expired rồi mà :binhsua04:

- - - Updated - - -

Your Free membership Expire in 25 days, 1 hours, 46 minutes, 0 seconds [h=2]Join/Renew Our Expandable 2x5 Matrix![/h]
đấy, dòng này nghĩa là sao bạn?

Mình cũng thấy dòng Your Free membership Expire in 25 days đó thread...bonus point chỉ tồn tại 30ngày thui ah..:)

có mà, bạn vào xem lại thử đi, lúc vào chỗ phần để upgrade đó, nó sẽ hiện lên số ngày còn lại, bạn nghiên cứu xem giúp mình nó là gì vậy, vì nếu nó bắt trong vòng 30 ngày phải upgrade thì soa nè :(

Your Free membership Expire in 25 days, 1 hours, 46 minutes, 0 seconds
Join/Renew Our Expandable 2x5 Matrix!
Có hả :m014: Vậy thì phải tính lại à!
Your Free membership Expire in 25 days, 6 hours, 51 minutes, 1 seconds

- - - Updated - - -

Miễn phí mà cũng có thời hạn hả ta! cái này mới! Mà thôi kệ, đợi đến lúc đó rồi tính! nếu thật sự bắt upgrade thì mình upgrade thôi! Ko sao cả :m131:

Có hả :m014: Vậy thì phải tính lại à!
Your Free membership Expire in 25 days, 6 hours, 51 minutes, 1 seconds

- - - Updated - - -

Miễn phí mà cũng có thời hạn hả ta! cái này mới! Mà thôi kệ, đợi đến lúc đó rồi tính! nếu thật sự bắt upgrade thì mình upgrade thôi! Ko sao cả :m131:

ẹc ẹc... bác phồng tôm phải tính toán trước cho anh em xem thế nào chứ, em nối gót theo chân bác mà, lỡ đến lúc đó thằng Ads nó cắt cái rụp kêu là tại mày chơi Free mà để hết hạn nên tau reset point lại bằng 0, chơi tiếp thì upgrade làm lại từ đầu lúc đó phí mất 30 ngày nè bác :binhsua04:

ẹc ẹc... bác phồng tôm phải tính toán trước cho anh em xem thế nào chứ, em nối gót theo chân bác mà, lỡ đến lúc đó thằng Ads nó cắt cái rụp kêu là tại mày chơi Free mà để hết hạn nên tau reset point lại bằng 0, chơi tiếp thì upgrade làm lại từ đầu lúc đó phí mất 30 ngày nè bác :binhsua04:

Ko có đâu! đấy có thể là thời gian ảo chứ trong thông tin của nó hoàn toàn ko nhắc đến việc này.
Mình cứ yên tâm àm chiến đi! Và chuẩn bị tinh thần chuẩn bị 10$ trước là vừa để phòng trường hợp điều này là thật :m099:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week