Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Site nay no qua ngay moi luc may h vn zay ta

vẫn chơi theo chủ topic nhưng ko hi vọng lắm
Từ thứ 2 - thứ 5: 1.5% - 2%*VIP = $
Từ thứ 6 - Chủ nhật: 1% - 1.5%*VIP = $
nhưng chỉ sống đc 60 day??
-> Nếu đầu tư thì lãi ở đâu?

Nếu tính chi li thì: 7 ngày 1 tuần
60:7 = 8 (dư 4)
=> 5x8x2% (tối đa) + 2x8x1.5% (tối đa) + 4 x2% (tối đa) (4 ngày còn lại tối đa)
=> 80% + 24% + 8% = 112%???????????

Đấy là tối đa nhận đc 2% (2->6) , 1.5% (7,8)

Còn thực tế thì đủ vốn là may chứ chẳng có lãi.
chắc ko ai dại đầu tư về hàng nhái mà đều hi vọng chơi free ăn ko tiền của nó cả thôi.

Last edited by a moderator:

chắc ko ai dại đầu tư về hàng nhái mà đều hi vọng chơi free ăn ko tiền của nó cả thôi.

yên tâm là 1 người chơi cái này sẽ chíck choác thêm vài chục Acc nữa chứ ngu gì mà chơi 1 Acc :)) cái này có thanh toán qua LR nên sẽ có nhiều ng chíck choác

yên tâm là 1 người chơi cái này sẽ chíck choác thêm vài chục Acc nữa chứ ngu gì mà chơi 1 Acc :)) cái này có thanh toán qua LR nên sẽ có nhiều ng chíck choác
chính vậy nên ko hi vọng vào cái này quá vì tiền đâu mà nó trả khi nhìn vào bảng tính là chẳng nhà đầu tư nào hứng thú cả.

Bạn không thể tính như vậy dc đâu! Bạn phải tính lãi cộng dồn do việc 1 phần lãi hoặc 100% tiền lãi dùng vào việc mua VIP mới! Số vip tắng lên thì số lãi sẽ tăng theo.
Ví dụ bạn để lệnh 80% tự tái đầu tư mua VIP thì bạn sẽ thấy sau 1 tháng số VIP sẽ lên gần 140 vip vậy lãi lúc đó ko còn như hồi 100 VIP nữa. Và sau khi hết 60 ngày thì bảo đảm bạn sẽ có tổng số VIP sau khi trừ đi vip hết hạn nhiều hơn số vip ban đầu bạn có :m021: (Nói gì nói còn phải tùy thuộc vào phương ắn của bạn đề ra như thế nào nữa :m131:

Con về phần hoanghung nói cũng chính xác. Nếu có chích choát trong đó thì acc chủ sẽ tặng VIP nhiều nhất. Mấy acc con chỉ là acc thí :m131:

Sẵn làm theo 1 phép toán đơn giản lun để các bạn tham gia khỏi phải tính toán quá sai lầm về nó như thời z**k mới về cũng xảy ra trường hợp như vậy

VD mình lấy lệnh tái đầu tư là 80% và mình có 100VIP và mình lấy lãi cao nhất ở 4 ngày đầu tuần và thấp nhất ở 3 ngày cuối tuần cho dễ tính
Từ t2 - t5 lãi 2% => 2% * 100 VIP * 4 ngày = 8$ => 80 % tái đầu tư = 6 VIP mới và dư lại 2$
Từ t6 - CN lãi 1% => 1% * 100VIP * 3 ngày => 3$ => 80% tái đầu tư = 2 VIP mới và dư lại 1$
Tổng kết tuần bạn sẽ có 108 VIP mới và 2,2$
Sau 1 tháng bạn có 32 VIP mới + 8,8$

Vậy sang tháng sau lãi sẽ khác :m021:
Từ t2 - t5 lãi 2% => 2% * 132VIP * 4 ngày => 10$ => 80% tái đầu tư = 8 VIP mới và dư lại 2$
Từ t6 - CN lãi 1% => 1% * 132 VIP * 3 ngày => 4$ => 80% tái đầu tư = 2 VIP mới và dư lại 2$
tổng kết tuần bạn có 142 VIP mới và 12,8$
Sau tháng cuối bạn có 40 VIP mới + 24,8$

Tổng kết bạn có 172 vip - 100 vip = 72 vip + 24,8$ trong tài khoản :m021:

Tính theo như vậy bạn sẽ thấy là mình bắt đầu bị mất đi 1 phần VIP nhưng xin thư thật sự không có mất đi đâu. Vì nếu dự theo % thì số lãi trên hoàn toàn chưa chuẩn xác 100% sẽ có lãi đột biến sinh ra ở những ngày cộng vip mới :m131: Mức độ sai lệt chỉ có làm tăng vip chứ không giảm víp đi. Nhưng chiến theo cách này sẽ có lợi nhưng vẫn có hại :m131:

Bạn không thể tính như vậy dc đâu! Bạn phải tính lãi cộng dồn do việc 1 phần lãi hoặc 100% tiền lãi dùng vào việc mua VIP mới! Số vip tắng lên thì số lãi sẽ tăng theo.
Ví dụ bạn để lệnh 80% tự tái đầu tư mua VIP thì bạn sẽ thấy sau 1 tháng số VIP sẽ lên gần 140 vip vậy lãi lúc đó ko còn như hồi 100 VIP nữa. Và sau khi hết 60 ngày thì bảo đảm bạn sẽ có tổng số VIP sau khi trừ đi vip hết hạn nhiều hơn số vip ban đầu bạn có :m021: (Nói gì nói còn phải tùy thuộc vào phương ắn của bạn đề ra như thế nào nữa :m131:

Con về phần hoanghung nói cũng chính xác. Nếu có chích choát trong đó thì acc chủ sẽ tặng VIP nhiều nhất. Mấy acc con chỉ là acc thí :m131:
vậy nếu là cậu, cậu có bỏ tiền ra đầu tư 1 chương trình ko tên tuổi, đội lốt 1 chương trình lớn đã sập với lãi suất vô cùng bèo bọt so với mặt bằng chung ko

Chắc chắn là KO . vậy thử hỏi với tiền đâu nó trả cho số tài khỏan free khủng lồ kia

Nói vậy chắc cậu hiểu, mình cũng chuột back rồi, mà xem lại lịch sử của site rồi hấp hối giống y hệt y site bên invest matrix cũng chuyển sang hoạt động giống zeek mà cũng im luôn rồi.

Ai muốn thử vận may thì cứ thử, còn mình thì xin dừng làm chuột bạch ở đây

Sẵn làm theo 1 phép toán đơn giản lun để các bạn tham gia khỏi phải tính toán quá sai lầm về nó như thời z**k mới về cũng xảy ra trường hợp như vậy

VD mình lấy lệnh tái đầu tư là 80% và mình có 100VIP và mình lấy lãi cao nhất ở 4 ngày đầu tuần và thấp nhất ở 3 ngày cuối tuần cho dễ tính
Từ t2 - t5 lãi 2% => 2% * 100 VIP * 4 ngày = 8$ => 80 % tái đầu tư = 6 VIP mới và dư lại 2$
Từ t6 - CN lãi 1% => 1% * 100VIP * 3 ngày => 3$ => 80% tái đầu tư = 2 VIP mới và dư lại 1$
Tổng kết tuần bạn sẽ có 108 VIP mới và 2,2$
Sau 1 tháng bạn có 32 VIP mới + 8,8$

Vậy sang tháng sau lãi sẽ khác :m021:
Từ t2 - t5 lãi 2% => 2% * 132VIP * 4 ngày => 10$ => 80% tái đầu tư = 8 VIP mới và dư lại 2$
Từ t6 - CN lãi 1% => 1% * 132 VIP * 3 ngày => 4$ => 80% tái đầu tư = 2 VIP mới và dư lại 2$
tổng kết tuần bạn có 142 VIP mới và 12,8$
Sau tháng cuối bạn có 40 VIP mới + 24,8$

Tổng kết bạn có 172 vip - 100 vip = 72 vip + 24,8$ trong tài khoản :m021:

Tính theo như vậy bạn sẽ thấy là mình bắt đầu bị mất đi 1 phần VIP nhưng xin thư thật sự không có mất đi đâu. Vì nếu dự theo % thì số lãi trên hoàn toàn chưa chuẩn xác 100% sẽ có lãi đột biến sinh ra ở những ngày cộng vip mới :m131: Mức độ sai lệt chỉ có làm tăng vip chứ không giảm víp đi. Nhưng chiến theo cách này sẽ có lợi nhưng vẫn có hại :m131:

Cái này không thể tính như vậy dc

Thứ nhất

Từ t2 - t5 lãi 2% => 2% * 100 VIP * 4 ngày
Từ t6 - CN lãi 1% => 1% * 100VIP * 3 ngày

Ta có lãi trung bình là (2%*4 + 1%*3 )/ 7 = 1,57%

Vậy với 100vip thì 1 ngày ta sẽ dc 1,57vip ~ 1$
Nếu tái đầu tư 80% thì số vip nhận dc sẽ là 0,8*1,57= 1,25vip và 0,32$ có thể rút
Với ngày thứ hai thì lãi sẽdc chia theo số vip mới ( dc cộng dồn ) 1,57%* (100+1,25)vip ~1,59vip
Số vip dc cộng dồn do tái đầu tư 80% là 1,27vip + 0,32$ có thể rút ...
Đây là bài toán tính lãi đơn giản, các bạn học lập trình hay học exel hoàn toàn có thể xây dựng hàm tính lãi.

Như vậy trung bình 1 ngày ta nhận dc ít nhất là 1,25vip + 0,32$
Sau 60 ngày vip hết hạn ta sẽ có 1,25*60=75vip + 0,32*60= 19,2$ ~ 20$

Nếu như vậy bạn bỏ 100$ mua vip và 10$ nâng cấp thì ít nhất 300 ngày (5 tháng ) bạn mới hoàn vốn và số Vip sau mỗi tháng ngày càng ít đi

Nhưng cùng với việc bạn post ads thì sau 2 tháng số vip của bạn không phải 75vip mà là 175vip.

Nói chung là với việc chơi free 2 tháng và 2 tháng nữa để dc rút 20$, Tổng tất cả là 4 tháng, nhưng bạn có để ý là sau 2 tháng đầu chỉ post ads thì 2 tháng sau phải nâng cấp mỗi tháng 10$.

Vập bạn dc gì sau 4 tháng : bỏ ra 20$ nâng cấp + rút dc 20$ + 175vip. Quả là gian nan đúng không

Có nhiều bạn bảo là nó lấy tiền đâu trả cho mem chơi free, khi nhìn vào kia ta thấy công sức ta bỏ ra sau 4 tháng miệt mài mà hòa vốn thì xin hỏi mình dc hay nó dc

vậy nếu là cậu, cậu có bỏ tiền ra đầu tư 1 chương trình ko tên tuổi, đội lốt 1 chương trình lớn đã sập với lãi suất vô cùng bèo bọt so với mặt bằng chung ko

Chắc chắn là KO . vậy thử hỏi với tiền đâu nó trả cho số tài khỏan free khủng lồ kia

Nói vậy chắc cậu hiểu, mình cũng chuột back rồi, mà xem lại lịch sử của site rồi hấp hối giống y hệt y site bên invest matrix cũng chuyển sang hoạt động giống zeek mà cũng im luôn rồi.

Ai muốn thử vận may thì cứ thử, còn mình thì xin dừng làm chuột bạch ở đây

Bạn nghỉ nó sẽ trả cho bạn khoản free khủng lồ à :m021: Bạn xem lại nhé! từ đầu đến cuối mình không chơi free gì nó cả, mình chỉ lấy công bù tiền đầu tư thôi. Bạn có thể đợi đến khi có kết quả rồi tham gia :m021: nếu bạn là 1 người không muốn phí time để làm chuột :m131:

Lưu ý: bạn nên tìm hiểu lịch sử cái chương trình zeek ngày xưa khi mới bước chân về VN là ntn nhé :m021: 99% mọi người đều nói như bạn. và 90% sau nữa năm đều quay về cày cuốc về em nó, vào 9% còn lại thì hối tiếc vì đã bỏ rơi nó trong thơi gian đầu.

Muốn được cái ngon thì phải có cái giá trả cho nó, đời không cho không ai cái gì cả :m131:

Cái này không thể tính như vậy dc

Nói chung là với việc chơi free 2 tháng và 2 tháng nữa để dc rút 20$, Tổng tất cả là 4 tháng, nhưng bạn có để ý là sau 2 tháng đầu chỉ post ads thì 2 tháng sau phải nâng cấp mỗi tháng 10$.

Vập bạn dc gì sau 4 tháng : bỏ ra 20$ nâng cấp + rút dc 20$ + 175vip. Quả là gian nan đúng không

Có nhiều bạn bảo là nó lấy tiền đâu trả cho mem chơi free, khi nhìn vào kia ta thấy công sức ta bỏ ra sau 4 tháng miệt mài mà hòa vốn thì xin hỏi mình dc hay nó dc

Đúng là rất gian nan, và phải nói là gian nan gấp nhiều lần ngày xưa. :m020: Nếu nó thật sự phát triển thì phải có phương án đầu tư hợp lý nếu không sẽ vỡ mồm ngay :m020:
edit lại tí là tốn có 10$ upgrade lên silver thôi làm gì mà 20$ dữ vậy :m003:

Last edited by a moderator:
Nhin chung số lượng ref cũng nhiều quá :m021: nhưng đến khi có kết quả chắc chỉ còn lại 1/3 ref là kiên trì theo tới cùng :m131:

Nhin chung số lượng ref cũng nhiều quá :m021: nhưng đến khi có kết quả chắc chỉ còn lại 1/3 ref là kiên trì theo tới cùng :m131:

Ngồi hóng xem thế nào :m021:
Mình biết MMO đúng thời gian Zeek Die nên chả biết gì sất ... Chỉ thấy các pro kêu tiếc thôi :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week