• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Site sắp chạy chính thức trong 1h tới, nhưng đã cho dep và paid từ trưa. theo con mắt của mình thì giao diện site đẹp, chuyên nghiệp.Admin support cực kì nhiệt tình và thân thiện,mình hỏi hoài mà nó trả lời rất tử tế, nhanh gọn :D
Mình join vài ngày trước và cũng không ngờ nó như một đợt sóng ngầm vậy, không promo ầm ĩ nhưng dân tình join nhiều trước khi launch không kém DEM ngày trước :D.đặc biệt là ref tây của mình dep rất mạnh (trên 2k$ trong vòng 1h )
lấy được cái proof là kéo về cho anh em luôn:

thông tin plan:

Plan 1
Position : Plan 1
One Position Cost : $100
Daily Percent : 7%
Return days : All Days
Expiration Terms : 30 days
Re-Purchase / Compound Strategy : 40/60

Plan 2(vừa mua 1 plan)
Position : Plan 2
One Position Cost : $50
Daily Percent : 4%
Expiration Terms : 60 days
Re-Purchase / Compound Strategy : 20/80

Plan 3
Position : Plan 3
One Position Cost : $10
Daily Percent : 2%
Expiration Terms : 150 days

phí dep: 5%
phí rút: 0%

site đang có vấn đề nên mình ngừng tuyển ref nhé :(

cập nhât thông báo mới từ site:
Payza Funding cancelled.

We regret using payza as method of payment on this site.Those that used it never requested to be paid through the same payza method but Libertyreserve and later submitted payment dispute to payza.All the money in our payza account had been charged back.

We are checking those accounts involved and deal with them.As of this moment,payza funding is no longer allowed.

Libertyreserve Withdraws

We noticed alot of members funded their accounts using Solidtrustpay and Payza and requesting payments through libertyreserve.Such won't be allowed.All those requesting payments through LR when they did not used it to fund their accounts will have their request cancelled.We are not having enough LIbertyreserve to allow that.If you want to be paid through libertyreserve,fund your account with it.

If you want to be paid on time,stick to your method of funding here.

dích google :đại loại là nó ko cho dep pz vì nhiều người dis nên nó bị đòi lại tiền
nó hủy lệnh rút LR vì thấy nhiều người dep stp,ep rút LR, còn ai dep gì rút lấy thì vẫn được.
Payza Kinh phí hủy bỏ.

Chúng tôi cảm thấy tiếc vì sử dụng payza như phương thức thanh toán này site.Those sử dụng nó không bao giờ yêu cầu được thanh toán thông qua các phương pháp payza nhưng Libertyreserve và sau đó đệ trình tranh chấp thanh toán cho payza.All tiền trong tài khoản payza của chúng tôi đã bị buộc tội trở lại.

Chúng tôi đang kiểm tra các tài khoản có liên quan và đối phó với them.As của thời điểm này, payza tài trợ không còn được phép.

Libertyreserve rút

Chúng tôi nhận thấy rất nhiều của các thành viên tài trợ tài khoản của họ bằng cách sử dụng Solidtrustpay và Payza và yêu cầu thanh toán thông qua libertyreserve.Such sẽ không allowed.All những người yêu cầu thanh toán qua LR khi họ không sử dụng nó để tài trợ cho các tài khoản của họ sẽ có cancelled.We yêu cầu của họ không phải là có đủ LibertyReserve để cho phép that.If bạn muốn được thanh toán thông qua libertyreserve, tài trợ cho tài khoản của bạn với nó.

Nếu bạn muốn được trả về thời gian, dính vào phương pháp của bạn tài trợ ở đây.
do đó anh em nào đầu tư EP mà muốn rút thì cứ rút EP nhé,được chút nào hay chút đó.bản thân mình rút EP mấy hôm nay tiền vẫn về đều :-s

Last edited by a moderator:
đã ref ,hình như site còn 3 ngày mới chạy mà, chưa chạy sao mà ref tây có proof vậy theart

đã ref ,hình như site còn 3 ngày mới chạy mà, chưa chạy sao mà ref tây có proof vậy theart
ok cậu :D,site chạy từ trưa nay rồi, chạy sớm hơn dự kiến :D

có cổng PZ chưa thớt ?
chưa cậu ạ, nó thông báo trên trang chủ đó, nó đang nghe ngóng trong 2-3 ngày nữa xem pz có chấp nhận tụi nó ko.đợt trước nó lùi ngày ra mắt cũng vì chờ bọn pz nhưng đợt này chờ lâu quá nên nó cứ launch trước
nó bảo mọi ngườ có thể đổi pz sang egopay ngay trong trang của pz nếu muốn dep ngay bây giờ.sau đó đổi lai ego sang pz :D

Chào bạn,

Mình thấy site bạn mới đưa lên chỉ có 1 proof mới đây thì để prefix là "Got Paid" có phần chưa đúng lắm. Got Paid áp dụng cho các site đã nhận được tiền với tần suất đều đặn nhiều lần hoặc được ít nhất 1 chu kỳ. Vì vậy mình sẽ sửa giúp bạn thành "New Site" để mọi người tiện theo dõi nha.

Thanks

Chào bạn,

Mình thấy site bạn mới đưa lên chỉ có 1 proof mới đây thì để prefix là "Got Paid" có phần chưa đúng lắm. Got Paid áp dụng cho các site đã nhận được tiền với tần suất đều đặn nhiều lần hoặc được ít nhất 1 chu kỳ. Vì vậy mình sẽ sửa giúp bạn thành "New Site" để mọi người tiện theo dõi nha.

Thanks

vâng,cảm ơn mod :D
site đang chạy và paid ổn định :D

up cho thớt đông ref tiếc là ta chơi hôm qua mất rồi không thì cũng chơi cho thớt cho zui

tuyển ref đi cậu..topic cũg có hot rồi đó

tuyển ref đi cậu..topic cũg có hot rồi đó

mình để link ref ở ngay đầu topic đó :D,bạn nào làm ref thì show proof lên và đưa mình tài khoản để mình RCB
chú ý là admin pay vào chiều tối (tư 4-5h) nên nếu muốn rút tiền thì tốt nhất nên rút trước 5h nhé :D

rửa được tiền ko thớt ơi. được thì làm luôn 1 slot :binhsua07:

mai sẽ trả lời bạn nhé:binhsua07:.đang test :D :binhsua10:

Hic, nhìn cái 7% cũng sợ quá ah :( nếu chỉ 2-3% thì còn ham hố được.

Hic, nhìn cái 7% cũng sợ quá ah :( nếu chỉ 2-3% thì còn ham hố được.

7% nhưng thay vào đó là tỉ lệ re-purchase hợp lý thì cũng không sợ đâu :))

rưa sạch trơn nhé bạn.

k cần mai đâu thớt mà là hôm nay có luôn rồi này.có pr hôm qua mà lười post quá

cảm ơn bác :D, hôm qua đi đám cưới nên ko rút về kịp, lão admin này pay đúng một giờ trong ngày :D (vào khoảng 13:00 PM giờ VN )

đã có cổng PZ chưa thớt .

vẫn chưa có bác ạ, chờ thêm vài ba ngày nữa xem :-s
Up hộ bác làm ăn nào...
:binhsua22:

chắc nó hứa lèo vậy thôi site nào chả ngại PZ

đúng là mấy trang giờ rất ngại pz vì pz hold tiền của bọn nó 7 ngày mới cho vào site.
mấy trang hứa lèo thì nó đưa logo pz lên, thông tin là có cho cổng pz nhưng trong FAQ thì nói pz coming soon để lòe thiên hạ. còn site này nó cũng xin pz hoài, thậm chí đợi pz chấp nhận đến mức hoãn ngày ra mắt. hôm đầu tiên nó cũng nói rồi. hôm ra mắt ko có pz mình cũng hỏi admin và nó bảo như vậy, sau đó nó thông báo chính thức trên site.giờ cứ chờ thử 2-3 ngày xem admin quyết định thế nào.
site chạy được 1.5 ngày đã có hơn 700 mem và tiền dep khoảng 10k$ rùi :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139