• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADSL trâu bò là đây...

tung1610

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
xin nói trước cho những ai hiểu lầm ý nghĩa sâu xa của tiêu đề: topic này ko phải để khoe speed, nhìn hình dưới sẽ rõ khoe để thu gạch xây disneyland à:vlvl:
vnpt gói megaeasy
tốc độ "trâu bò" máy mình:

tốc độ "cùi mía" chuẩn:

hơn kém nhau có 4 mbps thôi:dapdau2:
hôm wa rảnh tranh thủ gọi 119 nó la cho người tới kiểm tra liền => chờ, chờ tiếp, chờ tới hôm sau chả ma nào lại:met:
post bài giải tỏa nỗi ức chế lấy tinh thần chửi lộn:hihi:

p.s: only in Việt Nam ADSL = Auto Disconnect & Super Lag

Last edited by a moderator:
dạo này mấy nhà mạng làm ăn kiểu gì vậy nhỉ , mình cũng gọi nó tới sửa mạng mà đợi mấy ngày éo thấy xuống sửa , vl mấy thằng nhà mạng

đã gọi là ADSL sao đường lên gần bằng đường xuống :-?

Dạo này tất cả các mạng hầu như vào các trang web nước ngoài đều khá chậm, do đường dây cáp quang đi quốc tế bị đứt chưa sửa xong phải chờ. Còn k chờ đành phải dùng gói cao hơn để cải thiện tốc độ.

Tốc độ Upload hơn mềnh .:binhsua146:

ok rồi đấy :binhsua153:, thua gấp đôi nhà mềnh!

Thằng ku V.N.P.T
Cáp bị đức, mà sửa cmn hơn 1 tháng rồi chưa xong. Làm ăn như shjt.
Băng thông ra quốc tế lag như cái j.
Trong khi hôm bữa thông báo là TRƯỚC 1/9 sẽ hoàn thành. Giờ là 16/9 rồi.

mạng nhà mềnh gói bèo nhất down dc 2.1 mb

tùy vùng thôi bác . Mình xài cước Sinh Viên cùi nhất VNPT chỉ 91k/m mà vẫn down youtube được ~ 500kb/s đó thôi . Chắc tại tớ vùng quê nên ko ai ks ;))

hay nhi . uoc gi mjh co ADSL vay ,

Mạng của mình thế này là ổn ko các cậu?
PS : mình gà, mình hỏi thật đó, đừng chém nha. anh em cho biết ổn hay ko để mình biết để change mạng 3 xài
Thanks anh em trước

ôi vãi tốc độ . Mình tưởng của mình đã làthaaop nhất rồi chứ :binhsua146:

Mạng của mình thế này là ổn ko các cậu?
PS : mình gà, mình hỏi thật đó, đừng chém nha. anh em cho biết ổn hay ko để mình biết để change mạng 3 xài
Thanks anh em trước

mạng bác này down youtube cũng tầm ~500k như mềnh ;))

CÁP QUANG vnpt đấy các bác.
Mà ảo lắm, vẫn thấy nó bthuong như ADSL thôi (ngày chậm đêm nhanh).
Tui đang chờ ngày nó sửa xong cái Cáp bị đứt ở biển vũng tàu. Nếu tốc độ ko khả quan hơn là.. dẹp lun!!

CÁP QUANG được cái là upload rất tốt.

Thằng ku V.N.P.T
Cáp bị đức, mà sửa cmn hơn 1 tháng rồi chưa xong. Làm ăn như shjt.
Băng thông ra quốc tế lag như cái j.
Trong khi hôm bữa thông báo là TRƯỚC 1/9 sẽ hoàn thành. Giờ là 16/9 rồi.

Cậu nài ức chế giống mình :)), cách đây 3 năm đã chuyển qua VT. Lúc trước sài VNPT 4 năm liên tục rớt lên rớt xuống tưởng là mình trả tìn rẻ nên nó hay rớt ;)).

bonus cho anh em cái tốc độ chuẩn của gói megaeasy test lại lúc 1am, so sánh thì thấy tình hình nghiêm trọng tới mức nào:binhsua38:

mạng trở lại tốc độ chuẩn từ cỡ 11pm tới 8am, có thể loại khả năng bị ảnh hưởng do đứt cáp biển vì mình test speed của host vn thì liên quan gì đến cáp biển đâu, nhờ chú vnpt mà bữa giờ mình đã trở thành động vật hoạt động về đêm...:binhsua28:

mạng của mình nhanh hơn nhiều bác ơi

thì topic này mình có lập để khoe speed đâu (megaeasy chứ bộ cáp quang sao khoe cho gạch bay vỡ sọ :|) chỉ muốn lật mặt thằng vnpt ăn chặn băng thông người ta + gọi support chờ dài cổ thôi :)
anh nói thẳng với chú vnpt luôn chú mà éo khuyến mãi 30% cước phí trong 12 tháng + tặng modem wifi là anh chơi với bé viettel cmnr:binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom