• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask adsense mình bị vô hiệu hóa

tranvannamdb

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình chơi adsense với youtube .hôm nay thấy bảo youtube cập nhật mình vào adsense thì báo là tài khaorn của bạn bị vô hiệu hóa .buồn luôn mình thực sự ko hiểu nguyên nhân tại sao .trc mình cũng bị 1 adsense đễn lúc cập nhật là bị vô hiệu hóa .mọi người cho mình hỏi là mình cso vài lần đăng nhập nhầm vào tài khoản bị vô hiệu hóa trc như thế google có nghĩ là mình chơi 2 adsense không . như mình bây giờ có chơi adsense trên máy tinh hiện tại của mình có làm sao không mong mọi người giúp đỡ

mọi người giúp mình mới

xin chia buồn, ko chơi GA nên ko giúp bạn đc

cậu vẫn có thê chơi trên máy của bạn , còn vụ bị dis thì chịu không cứu giãn đc đâu

Cái này lạ à nha mình mình chơi 3 acc cập nhật adsence thoải mái

lý do như bạn nghĩ chắc là không phải đâu. vì bản thân mình login cùng 1 ip hàng ngày mấy tài khoản GA mà có bị sao đâu. miễn địa chỉ thanh toán khác nhau là dc :D

mới thử đăng nhập vào tài khoản GA có liên kết Youtube thấy cập nhật tiền, không sao bạn.

mình mới lập 1 ga mới và cũng lại bị vô hiệu hóa luôn nguyên nhân là do đâu nhỉ

đang tập chơi thử ko biết bao giờ có tiền về :D

như bác thì ổn rồi mà mới chơi thế là oke rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back