SCAM Adsaz-pro.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Các bạn up lại lần RB cuối xem nào?
The amount of 0.09 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5385549->U4098906. Memo: RB Adsaz-pro.com anjfire - Tổng tiền đã RB: 0.3 - Tổng tiền nhận được: 0.39219Click đều tay nhé cậu. Date: 09:39 06.09.14. Batch: 67751521.

chia buon :(:(

Mấy hôm nay máy bị trộm, mất hết dữ liệu. Các cậu cho mình xin lại cái history mình đã gửi cho các cậu lần cuối để mình RB + bonus lại nhé. Khổ quá :( Mất luôn cái WMZ vs mấy cái quan trọng toàn lưu trong máy :(
chia buồn với upline. thảm nào thấy biến mất mấy hôm. mềnh chưa được RB lần nào nhé

The amount of 0.09 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5385549->U4098906. Memo: RB Adsaz-pro.com anjfire - Tổng tiền đã RB: 0.3 - Tổng tiền nhận được: 0.39219Click đều tay nhé cậu. Date: 09:39 06.09.14. Batch: 67751521.

chia buon :(:(
Đã RB + bonus, cậu confirm nhé

Các cậu đưa lại mình lần RB cuối nhé. Bạn nào chưa đc RB thì đọc username + Pm để mình RB nhé :( Mất cái laptop, 2 cái đt, 1 em sirius, 1 chiếc xe đạp :( Mẹ nó, còn cái tủ lạnh, TV vs cái bồn cầu sau k khiêng luôn đi :(

Received Payment 0.05 USD from account U5385549. Memo: RB Adsaz-pro.com anjfire - Tổng tiền đã RB: 0.3 - Tổng tiền nhận được: 0.34939Click đều tay nhé cậu

Received Payment 0.05 USD from account U5385549. Memo: RB Adsaz-pro.com anjfire - Tổng tiền đã RB: 0.3 - Tổng tiền nhận được: 0.34939Click đều tay nhé cậu
Đã RB nhé cậu. Cậu confirm giúp mình, cậu k nằm trong TOP click nên k nhận được bonus, cố gắng nhé :)

Lên nào.
Các cậu gửi lại mình lần cuối mình RB nhé.
P/s: ĐM tụi mày, lũ trộm vs scam, CĐCMNM

các gói như thế nào, mình đầu tư bạn bonus lại tí nào ko
Mình sẽ bonus 90% ( nói thế thôi chứ mình toàn bonus 100%, ai ở ref của mình sẽ biết ) số tiền mình nhận đc từ bạn. Và nếu bạn nằm top click thì mình sẽ bonus 0.05$ - 0.1$, tuần nào RB mình sẽ bonus luôn. Cái này những người tueyern reì khác k có đâu :) Vì thường người ta sẽ bonus 1 lần rồi sẽ RB thôi

Mình offline nhé mọi người, các bạn cứ để lại lần RB cuối để mình RB lại nhé.
Bạn nào ref thì đẻ lại username + PM để mình RB

Trang này khá mới. Và rất uy tín, support rất tốt, pay nhanh.
Link đăng kí: http://adsaz-pro.com/?ref=Anjfire
Hiện tại có khá nhiều gói để chúng ta update account.
Và giá RR hiện tại là 25 ref = 2.25$, ref thật.
Site này tuy mới nhưng admin đã cố gắng cho chúng ta thật nhiều Ads để click.
Grid của site này cũng khá mới lạ, 50 lần 1 ngày, có thể trúng nhiều lần.
Và admin cũng đã bỏ vào 1 game đã từng gây ức chế cho khá nhiều người vào trong Site để anh em giải trí :D
Ngoài ra còn có TOP để mọi người có thể đua và giành giải thưởng.
Minpay 1$ qua PM, PP, PZ, EGO ( PP và PZ phải veri mới nhận đc tiền )
Các bạn ref cho mình thì báo danh tại đây theo mẫu:
Username:
PM:
Mình sẽ refback tự động vào chủ nhật hàng tuần cho các bạn.
Mình chỉ refback qua PM, bạn nào click tốt mình sẽ bonus thêm

Proof nhỏ nhỏ:
usename:vietkoihp
ID:1385899

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member