• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdRevoX - từ Admin Trideci, chấp nhận STP, PM, Egopay

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

đã ref ủng hộ
id: kentmonh
có gì mong được giúp đỡ thêm ạ :)

các bác làm ăn ác quá :(

Site mới sát nhập DCUs, Cycle Positions và Referrals downline từ TriDeci. Hiện tại vẫn chia lãi và thanh toán ổn định hàng ngày.
Thanh toán mới nhận :

OK, chào mừng năm 2014.

Ngay bây giờ hợp nhất ban đầu với TriDec được thực hiện. Một hợp nhỏ đang được thực hiện mỗi ngày vào lúc nửa đêm cho bất kỳ người đến trễ. Bất kỳ người nào vẫn có nhu cầu được sáp nhập lại từ TriDeci phải hoàn thành các yêu cầu cần thiết trước ngày 31 tháng Giêng. Đó là cuối cùng của ngày cuối cùng tuyệt đối của quá trình cài sẽ được chạy.

Vì vậy, ngay bây giờ. Nếu bạn đã được sáp nhập vào, những gì bạn phải làm gì?

Như đã nêu trong bản cập nhật, tất cả các đơn vị ACTIVE được nén và ngay lập tức thiết lập để ACTIVE, vì vậy không có gì cần có. Bất kỳ đơn vị đã hết hạn được nén và thiết lập để sáp nhập trong tình trạng và bây giờ bạn phải kích hoạt lại các.

Vì vậy, nếu bạn thấy bạn có đơn vị cho thấy SÁP NHẬP IN, cho mỗi đơn vị NEW ADREVOX bạn kích hoạt trong cùng một kế hoạch, một trong những đơn vị sáp nhập trong sẽ được kích hoạt. Quá trình kích hoạt lại thực tế không phải là ngay lập tức, nó được thực hiện một lần một ngày, một lần nữa, vào lúc nửa đêm gmt.

Đó là tất cả các bạn phải làm. Bạn không có để đáp ứng bất kỳ yêu cầu trình độ. Chỉ cần kích hoạt trong kế hoạch CQQLNNMT. Kinda của nó như mua một tặng một. Bây giờ điều này sẽ chỉ chạy cho đến cuối tháng, trong khoảng 5 tháng. Vì vậy, xin vui lòng, và một lần nữa tôi phải lặp lại điều này, DONT LEAVE IT đến phút cuối cùng!

OK. Một số thay đổi nhỏ cho DCUS.

1. Thời gian hết hạn của DCUs đã được thiết lập ngay bây giờ để MỘT NĂM! Không 150 ngày hoặc 180 ngày. Bạn có được một năm đầy đủ để họ đạt được mục tiêu của họ.

2. Họ đã được đổi tên, để ARX10, ARX50, ARX250 và ARX1000. Điều này cho thấy các yêu cầu đủ tiêu chuẩn mua Khối lượng để kích hoạt chúng.

3. Và từ ngày hôm nay 08 tháng một, Ủy ban hàng ngày bây giờ sẽ được trả ngay lập tức, giống như họ ban đầu là trong TriDeci, một khi bạn hoàn thành nhiệm vụ của bạn lướt web. Ba lần một ngày chạy đã bị ngưng. Vì vậy, bạn lướt mười các trang web của bạn, và bạn được trả tiền, ngay sau đó vào tài khoản trở lại văn phòng của bạn, và sau đó bạn có thể nhận được về với bất cứ điều gì khác đó là bạn cần làm trong ngày của bạn.

Bên cạnh đó, không có gì khác đã thay đổi. Chúng tôi vẫn đang làm việc vào việc cải thiện hệ thống sóng và mạng lưới quảng cáo. Có một số nâng cấp do cho những người trong tuần này, chủ yếu là để làm với đối phó với khung máy cắt.

Chúng tôi cũng đang phát triển một số mặt hàng khuyến mại, biểu ngữ, các trang splash mới và sẽ được xem xét việc thiết kế các trang web trong thời gian ngắn cũng như các thông tin trên các trang công cộng.

Marc đang đe dọa để bắt đầu đào tạo trực tuyến hàng tuần 3 lần bất cứ lúc nào, vì vậy tìm ra cho rằng.

Và có các trang trở lại văn phòng mới đến rất sớm, để giúp đỡ với thông tin và hỗ trợ.

Vì vậy, khi có vẻ không phải là bất kỳ thay đổi CHỦ YẾU bây giờ ngoài mỹ phẩm, chúng ta nên bây giờ xem xét AdRevoX như RA MẮT TOÀN!

Tất cả của nó trong tay của bạn bây giờ, tận dụng tối đa của nó, và sự bắt đầu của năm 2014!

Tốt nhất của sự thành công!

Sean.
AdRevoX.com

Hiện thành viên free surf 100 site sẽ nhận được 1 gói DCUs miễn phí.

Hiện tại AdRevoX vẫn chia lãi và thanh toán ổn định hàng ngày.
Thanh toán mới nhận :

Đã Ref ủng hộ.
ID: lehieuds
Mình mua DCUs 10$ bây giờ phải surf 3 ads mỗi ngày nhưng surf ads như nào ấy nhỉ, mình là newbie nên mong các bác chỉ giáo thêm ạ

Last edited:
mình đọc vẫn chả hiểu lắm, các bác cho mình hỏi với:
DAILY COMMISSION UNITS mình mua share 10$, không nâng cấp,thì phải surf 3 ads mỗi ngày và nhận 2% của 10$ đó phải không, vậy nhận 2% đó trong thời gian bao lâu?
6 TIERS OF 3X2 CYCLING MATRICES, mình mua 1 vị trí 10$ thì nhận được cái gì, bác nào chơi cho mình biết với
mình không có ref và không nâng cấp gì hết nhé

Đã Ref ủng hộ.
ID: lehieuds
Mình mua DCUs 10$ bây giờ phải surf 3 ads mỗi ngày nhưng surf ads như nào ấy nhỉ, mình là newbie nên mong các bác chỉ giáo thêm ạ
Sau khi đăng nhập vào bảng điều khiển. Nếu chưa surf thì để ý cái ô mầu vàng ngay chính giữa. Kick vào đó là surf được. Nếu surf hoàn thành ô đó sẽ chuyển qua màu xanh. Cập nhật là gờ phải surf 10 quảng cáo 1 ngày mới đủ điều kiện chia lãi. Surf 100 quảng cáo sẽ nhận 1 DCUs free. Nếu bạn mua 1 DCU rồi thì bạn sẽ có 2 DCU
mình đọc vẫn chả hiểu lắm, các bác cho mình hỏi với:
DAILY COMMISSION UNITS mình mua share 10$, không nâng cấp,thì phải surf 3 ads mỗi ngày và nhận 2% của 10$ đó phải không, vậy nhận 2% đó trong thời gian bao lâu?
6 TIERS OF 3X2 CYCLING MATRICES, mình mua 1 vị trí 10$ thì nhận được cái gì, bác nào chơi cho mình biết với
mình không có ref và không nâng cấp gì hết nhé
1. Daily Commission Chính sách của nó thay đổi từ khi Trideci sát nhập vào. Hiện tại chia lãi 0.5%/ngày trong 365 ngày
2. Cycler nhận được 1 vị trí trong ma trận.

Không nâng cấp không rút đc tiền

Cho mình hỏi Surf 100 quảng cáo sẽ nhận là 1 DCUs free thì Surf liên tục trong ngày hay tính tổng 10 ngày vậy bác.
Cứ đủ 100 ads là đc

1. Daily Commission Chính sách của nó thay đổi từ khi Trideci sát nhập vào. Hiện tại chia lãi 0.5%/ngày trong 365 ngày
2. Cycler nhận được 1 vị trí trong ma trận.

Không nâng cấp không rút đc tiền

Bác mod cho hỏi là mỗi ngày chỉ cần surf 10 ads thôi hay còn phải làm gì nữa, mình thấy nó chia lãi 0.7 %/ ngày chứ có phải 0.5%/ ngày đâu nhỉ :D

để được như bác này thì phải đầu tư bao nhiêu vậy :)

Mình cũng có câu hỏi tương tự, mình thấy nếu chia lãi 0.5%/ngày thì bao giờ mình mới được 10$ đây nhỉ ?

Bác mod cho hỏi là mỗi ngày chỉ cần surf 10 ads thôi hay còn phải làm gì nữa, mình thấy nó chia lãi 0.7 %/ ngày chứ có phải 0.5%/ ngày đâu nhỉ :D

Mình cũng có câu hỏi tương tự, mình thấy nếu chia lãi 0.5%/ngày thì bao giờ mình mới được 10$ đây nhỉ ?
Mình có thể trả lời câu hỏi của cậu thay cho Mod là : Mỗi ngày cậu chỉ cần Surf 10 ads trong bất kỳ thời gian trong ngày thì sẽ được nhận lãi instantly sau khi Surf 10 ads. Cậu sẽ không phải làm gì ngoài việc Surf 10 ads.
Lãi DCUs hàng ngày giao động từ 0.5-2% bởi vì AdRevoX áp dụng chia lãi theo bể lợi nhuận, trong ngày members purchase nhiều DCUs hoặc Cycle positions, thì lợi nhuận các thành viên sẽ được chia cao hơn.
Trước khi sát nhập AdRevoX có chỉ tiêu là DCUs lãi 2-5% từ 80-150 ngày, nhưng hiện tại sẽ tính lãi DCUs theo unlimited. Tức là không tính giới hạn ngày hết hạn DCUs mà tính theo lợi nhuận DCUs khi đạt Max :)

The $10 (ARX1+1) pack is 2% a day if you are upgraded to at least $10 level. - pays max for 150 days.
The $50 (ARX 5+10) pack is 3% a day if upgraded to at least $99 level. - pays max for 165 days.
The $250 (ARX 25+75) pack is 4% if upgraded to at least $999 level. - pays max for 180 days.
The $1000 (100+400) pack is 5% if upgraded to at least $2999 level. - pays max for 200 days.

Free bonus DCUs 10$ là do mình đề xuất với Admin cho các thành viên Free, tùy thuộc vào lãi hàng ngày và Surf 10 Ads các bạn có thể rút tiền khi đủ 10$ trong account Balance :)

Site vẫn chia lãi và thanh toán ổn định hàng ngày :
Thanh toán mới nhận :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn