• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdMoreProfit - AdMoreProfit.com - Free 100PV, matrix 2x5. Thêm một Zeek Clone

Status
Not open for further replies.
cho em xin info của bác @rùa với ạ @@ em k biết là ai

Hôm nay là mình hết 60 ngày rùi. Đang được 292 point. mất 2 ngày không được cộng cộng point (1 ngày quên và 1 ngày mất point)
Đã nạp vào 10$ để nâng cấp từ ngày 7/6 chờ hết hạn 60 ngày là up.

Vừa úp lên Sliver. Không biết thế nào nhưng số Point vẫn còn nguyên chứ chưa chuyển sang VIP. Được cộng thêm 10 point nữa. Tổng là 302 point.
Có khả năng là phải chờ admin chuyển sang VIP mới đc.

Sẽ cập nhật sau nếu có thay đổi.

up lên top nè

tình hình sao rùi mod ơi. e vừa upgrage rùi, post qc mà nó vẫn chưa chuyển point thành vip, có 8 vip mà cũng k đc chi lãi sang $

tình hình sao rùi mod ơi. e vừa upgrage rùi, post qc mà nó vẫn chưa chuyển point thành vip, có 8 vip mà cũng k đc chi lãi sang $

Sau 24h nó sẽ cộng point + chuyển toàn bộ sang VIP. Của mình đã chuyển sang VIP hết rùi.
Đã thấy commision từ cậu. CHờ rút được tớ RCB

vao dau de nang cap cac bro oi.
Tiếp tục vào Member Tool, chọn Compensation Plan rồi chon mục nâng cấp tương ứng:

images-jpeg.30693

@HourlyMonitor thớt ơi
Đợi khi Point chuyển thành VIP, mình mới up
Hay cứ đủ 60 ngày, sang ngày 61 là up luôn rồi nó mới chuyển thành VIP
Chơi Zeek lâu quá quên mất vụ này ntn rồi :(

n
@HourlyMonitor thớt ơi
ngayf 61 thì tự nó chuyển rồi còn đâu ò,Ó..

cứ tới ngày 61 thì up thôi ^^!
Up trước thì nó còn xác nhận là đã up lên Silver, chứ up sau mà cậu post, chẳng may nó k xác nhận cho là đã up thì mất VIP đấy nhé !

Tiếp tục vào Member Tool, chọn Compensation Plan rồi chon mục nâng cấp tương ứng:

images-jpeg.30693
sao em up no bao la :You don't have enought balance, lam sao day khi em da deposit 10usd vao roi
bac check giup em user la mmoworker nha

@HourlyMonitor thớt ơi
Up lên sliver rồi point mới chuyển thành VIP đc. Qua ngày 61 cái là up lên luôn đồng thời post quảng cáo. Sau 24h point chuyển thành VIP. Sau khi point chuyển thành VIP thì vẫn post quảng cáo đều không là mất lãi ngày hôm đó.

Mình bị mất 1 ngày point chuyển thành VIP thì ko thấy chia lãi. Có thể ngày point chuyển thành VIP thì nó không chia lãi. Nhưng hôm qua thì thấy chia rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom