Admiral Markets_ Bắt đầu chơi Forex tại Admiral Markets với 10$.

Status
Not open for further replies.
Sàn này không hỗ trợ LR nữa à anh em. Mà các bác cho em hỏi dep vào sàn này qua visa ACB thì bao lâu có tiền trong tk ạ. Và phí là bao nhiêu ạ

Sàn này không hỗ trợ LR nữa à anh em. Mà các bác cho em hỏi dep vào sàn này qua visa ACB thì bao lâu có tiền trong tk ạ. Và phí là bao nhiêu ạ
Nên dep qua IB cho tiện bạn ah, sau có rút thì cũng đỡ mất nhiều loại phí.
Để biết rõ hơn thì bạn pm yahoo của bác nai ở #1 ấy nhé :D

Không hỗ trợ LR nữa nhưng mà có Webmoney rồi đấy cậu, cái đó bảo mật hơn LR mà :D. Còn không thì nên dep thông qua IB như vậy tiết kiệm hơn nhiều !

Không hỗ trợ LR nữa nhưng mà có Webmoney rồi đấy cậu, cái đó bảo mật hơn LR mà :D. Còn không thì nên dep thông qua IB như vậy tiết kiệm hơn nhiều !
dep là dẹp hả...sao mình ko hiểu dep là gì nhỉ NAI:binhsua08:

DAB dep được ko....

Sr cvs bác, em đang không có mt nên không yh đc với bác nice. Mạn phép hỏi các bác trên này IB là gì ạ, và sd nó ntn

DAB dep được ko....
Hihi cậu là chỉ được cái vạch lá tìm sâu, Yêu Tinh hí :D Đông Á cũng được, cái này là mình hỗ trợ thêm để các bạn có thể giao dịch dễ dàng hơn.
Sr cvs bác, em đang không có mt nên không yh đc với bác nice. Mạn phép hỏi các bác trên này IB là gì ạ, và sd nó ntn
Cậu có thể qua skype và email mà ;) nếu không bạn cứ PM mình cái số điện thoại mình sẽ liên lạc còn IB là introduce broker và mình đang đảm nhận vị trí này. Các bạn chuyển tiền cho mình rồi mình sẽ chuyển đến các bạn một prepaid card với số tiền tương ứng để các cậu có thể nạp và trade. KHi rút thì chỉ gửi email tầm 24h sau là mình liên lạc và chuyển tiền cho các cậu ;)

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

DAB dep được ko....
Hihi cậu là chỉ được cái vạch lá tìm sâu, Yêu Tinh hí :D Đông Á cũng được, cái này là mình hỗ trợ thêm để các bạn có thể giao dịch dễ dàng hơn.
Cậu có thể qua skype và email mà ;) nếu không bạn cứ PM mình cái số điện thoại mình sẽ liên lạc còn IB là introduce broker và mình đang đảm nhận vị trí này. Các bạn chuyển tiền cho mình rồi mình sẽ chuyển đến các bạn một prepaid card với số tiền tương ứng để các cậu có thể nạp và trade. KHi rút thì chỉ gửi email tầm 24h sau là mình liên lạc và chuyển tiền cho các cậu ;)

IB = Introducing Broker là ng môi giới forex ấy, bác nai là IB, sd thì chỉ việc chat, email vs IB :D, IB sẽ hỗ trợ bạn tỏng khi trade, nếu muốn bạn cũng có thể nạ và rút $ qua IB

Oki, để em đăng kí acc đã :)

Chúc mừng Sơn hôm nay thắng nhé

hôm nay Minh không vào được lệnh nào.
Nay bận gì mà ko vô lệnh đc ah, tầm chiều nếu rr 1.5 thì TP rồi :D tiếc là cả mình và na đều dính SL :binhsua04:

Cái Sell limit của mình treo đêm qua thiếu 3pip nữa mới HIT, nếu rút lại 5 píp cả Giá và TP thì sáng nay đã có 70 pip. Hi hi

Last edited by a moderator:
Cái Sell limit của mình treo đêm qua thiếu 3pip nữa mới HIT, nếu rút lại 5 píp cả Giá và TP thì sáng nay đã có 70 pip. Hi hi

:D Theo Minh liệu giá có phá đc cản 1.2303 đó ko?

:D Theo Minh liệu giá có phá đc cản 1.2303 đó ko?

Chưa, nó vẫn đang xuống đấy Sơn. Theo Mình thì có lẽ nó xuống tới 1.314x lần nữa rồi mới bật lên, khả năng tối hôm nay phá cản của cậu. hi hi

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,450
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week