• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Admin xchange.vn tadt scam 5$. Mong BQT giải quyết triệt để

toannq

Senior
Reactions
138
MR
0.000
Mình đã lập 1 topic (Waiting for answer) ngày hôm qua. Hôm nay đã chính thức quá 24h nên lập topic report SCAM. Mong BQT giải quyết triệt để (theo trường hợp 1) và hoàn lại số tiền mình bị scam (thành viên này có đóng bảo hiểm). Link topic:

http://mmo4me.com/threads/admin-xchange-vn-vao-giai-quyet.147556/
  1. Trường hợp 1:
    • Đối tượng xử lý: Những Scammer chuyên nghiệp hoặc bị các thành viên tố cáo mà có bằng chứng cụ thể
    • Hình thức xử lý: BQT sẽ BAN vĩnh viễn, đồng thời xóa mọi Thread đã được tạo
Tình hình là mình có GD trên site xchange.vn chỉ 5$ nhưng tới giờ vẫn chưa nhận được WMZ.Mình đợi 2 ngày ko có nên pm YH y/c refund lại.Admin bảo kt rồi ko thèm nói câu nào thì off, tiền refund vẫn chưa nhận dc. Mình trước giờ vẫn ex site này mặc dù site đã có nhiều phản hồi ko hay, tới giờ mình mới hiểu dc :( .Mong mod giải quyết giúp

[6:53:00 PM] Toan Nguyen: Chao bac
[6:53:34 PM] Toan Nguyen: Bac xem giup cai gd nay voi
ID: 58989
Bac xu ly nhanh giup. Neu ko xu ly dc bac refund lai giup. Minh dang can tien mua proxy lam viec
[6:54:39 PM] ta dt: minh refund het roi ma)
[6:54:41 PM] ta dt: :)
[6:56:24 PM] Toan Nguyen: con cua minh chua co do bac
[6:57:02 PM] Toan Nguyen: co 5$ thoi , minh gd khuya ngay CN
[6:57:36 PM] Toan Nguyen: Trong forum co 1 cai comment cua minh vao ngay CN ma
[6:58:07 PM] ta dt: vay ban doi chut minh xeem
[6:58:17 PM] ta dt: ban kiem tra tai khoan PM
[6:58:19 PM] ta dt: xem minh da refund cho ban chua ?
[6:58:24 PM] ta dt: minh moi refund chieu nay thoi
[6:58:35 PM] Toan Nguyen: ok
[7:11:26 PM] Toan Nguyen: Bac moi gui ha?
[7:11:35 PM] Toan Nguyen: ak nham
[7:20:43 PM] Toan Nguyen: alo

http://mmo4me.com/threads/www-xchange-vn-nap-rut-egopay-pm-wmz.122255/page-8#post-3023136
http://mmo4me.com/threads/www-xchange-vn-nap-rut-egopay-pm-wmz.122255/page-9#post-3029497

Bằng chứng chưa nhận đc refund. (Cái hình mình đánh dấu nhầm rồi, dòng thứ 3 mới đúng. Dòng thứ 2 là do đợi ko có WMZ nên mình ex chỗ khác)

Him đang muốn khách hàng PR cho dịch vụ của him trong chỗ Scam

Tai tiếng dù gì cũng là để Nổi tiếng

pm các MOD làm việc đi... 1 là baned ...2 là refund và gỡ hết các topic của ông ấy trên mmo để anh em tránh...:D

@animax1991 , @legialoc

Các Mod cứ ban đi mà làm gương ko lại tưởng ko ai dám ban (hay vì ông tad j đấy quan hệ rộng mà ko ai dám giải quyết?), bao giờ refund thì giải quyết sau. Cho hết cái thói ko coi ai ra gì, tiền người ta mua chứ có phải đi ăn xin đâu mà đối xử với người ta như thế.

Loại này mà ra đời cũng sống như thế chắc *** cũng ghét ><

thang nay ... no kiu vai~ hum bua~ ho chuyen .. ve fee nhu the nao` .. no noi' minh` ko co thoi gian noi chuyen phim' :eek: ban di la vua

Him đang muốn khách hàng PR cho dịch vụ của him trong chỗ Scam

Tai tiếng dù gì cũng là để Nổi tiếng
làm như showbiz ấy . Nổi tiếng kiểu này bị tẩy chay chết . :D

tadt_2210: banned!

Bạn thử tìm phone để liên lạc xử lý xem sao.

Xem kết cục của report này là gì nào(liệu tat có bị banned ko đây)
Các MOD vào xem nào!
Pù pù!!:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,095
171,181
Latest member
Hoanghigh

Most discussed of week

Most discussed of week