• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADMIN THIN Nguyễn tuấn Đạt của mmo4you.net là Scammer nhé

Status
Not open for further replies.
cho hỏi 1 câu mục đích của các bạn lập ra những cái 4rum như này để làm gì dậy. Tự hỏi lại mình đi, là chỗ để đem cái này so cái này chặt cái này chém cái kia sao. Ai scam thỉ report cho mọi người biết là được rồi, cần nhất thiêt vì 1 cá thể mà mang cả tập thể ra đánh đồng dậy ko. Hãy tự hỏi lại bạn đã làm được những gì *** những cái 4rum kia mà có đủ quyền phán xét cái nào tốt cái nào xấu.

chú này cứ vơ đũa cả nắm, trong 1 forum có ng` này ng` kia, chứ dùng từ "tụi nó" ở đây..zậy bên forum mmo4me cũng có Scammer zậy, sao chú ko vơ hết lun di :))
Tụi nó ở đây nhiều nghĩa lắm ;)) , có thể là tụi BQT, tụi member, ở đây mình nói tụi admin cơ :))

Theo mình nên để ở box scam là đúng. Để cảnh báo cho những người khác.
Còn việc so sánh 2 rum thì ko nên, mỗi bên có 1 hướng đi riêng :>.

Theo mình nên để ở box scam là đúng. Để cảnh báo cho những người khác.
Còn việc so sánh 2 rum thì ko nên, mỗi bên có 1 hướng đi riêng :>.
Cảnh báo gì nhỉ !? Nếu tên đó reg nick ở 4room này mà scam thì đưa vào đây là đúng.
Còn việc này là ngoài 4room, trong 4room 4me này hắn vẫn đang trong sạch nhé :binhsua12:

Cảnh báo gì nhỉ !? Nếu tên đó reg nick ở 4room này mà scam thì đưa vào đây là đúng.
Còn việc này là ngoài 4room, trong 4room 4me này hắn vẫn đang trong sạch nhé :binhsua12:
Thì cảnh báo trc, mốt thấy nick thin trong forum mình vào giao dịch thì bik mà né nó ra 8->

Thì cảnh báo trc, mốt thấy nick thin trong forum mình vào giao dịch thì bik mà né nó ra 8->
Thế sao khôgn Waiting hay vào mục News !? Hiểu thế nào là report scam không vậy !? :binhsua12:

Mình nghĩ Mod nào đi qua đây nên closed topic này lại.

Tránh mất hòa khí của giới MMO nói chung, cũng như giữa member/Mod/Admin của hai forum.

Topic mở ra khơi khơi, ko thấy được cái proof nào chứng tỏ admin bên kia Scam vậy làm sao xử?
Topic report admin bên kia, mà 1 ,2 mem bên này lại cmt đá đểu admin Shin là sao nhỉ :| Ví dụ như bạn: investment , hình như bạn ko lo kiếm tiền như các member khác lắm, cứ cái kiểu như đi tìm công lý ấy :| Đến cả admin Shin bạn còn ko phục, mod bạn cũng ko ưa thì bạn nên tham gia diễn đàn khác hợp với bạn hơn.

p/s: Khi nào chủ thớt có proof đầy đủ thì pm inbox mình để mình mở lại topic này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week